Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo mpya kabisaa kwa Simu yako.

Discussion in 'Entertainment' started by RGforever, Dec 21, 2011.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,806
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    Tembelea www.rogers.wen.ru utapata Nyimbo mpyaaaa za Bongoflava,Injili(Gospel),Hip hop. Pia utapata Kaswida,Bakulutu,Nyimbo Za zamani za Bongo and much More Visit www.rogers.wen.ru
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante sana
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,806
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    Visit for More Freeeee Downloads
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx Mkuu!?
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    is the site mobile friendly?


    Asante tho
     
  6. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    i want to inform you that you are breaking the law
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ngoja twanga pepeta wamkamate......adhabu yake ni kucheza nyimb zote hapo hapo alipo, hata kama ni nyimbo ishirini. Na lazima azicheze kwa akshi na kuonyesha mvuto kama vile yupo 'come dance with me'
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Aksante tutatembelea,hao watu wasikutishe kwani wewe nyimbo unaziuza si unaweka watu wasikilize tu tena wasanii ndo wanapenda hvyo
     
  9. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Anaziuza kila download shilingi 500, pitia kwenye site hiyo uone, usianze kumtetea mtu kabla hujajua facts
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,806
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    They are free
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    hv kwanini huwa hamuweki nymbo za kikatoliki? Wengne tunazpenda jaribuni kutuwekea.
     
  12. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,806
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    zipo mbona au hujaziona
     
  13. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Are they yours? ulitunga? uliimba? how can you allow someone to use another person's property kwa vile tu we hupati pesa kwa matumizi hayo? umeomba ruksa kwa wenye nyimbo kuwa unafanya free file sharing ya nyimbo zao? think about it my friend?
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    asaneh mkuu sisi wengine muzi ndo starehe yetu.
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,806
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    nimekuelewa
     
  16. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu kuna nyimbo mpya naitafuta cjaiona,imeimbwa na J.martin na Cabo snoop,imekaa kinaigeria hivi....unaweza kuipata....
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    huu ni wizi na wewe ni mwizi kama wezi wengine...tabia ya kukomesha wizi itabadilika kwa kuanzia na wewe kuacha kuiba jasho la msanii wa kitanzania..acha wizi.
     
  18. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    mkuu nimeziona bt zpo chache sana jitahidi kuziongeza.
     
  19. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,806
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    Kashtaki website zingine kwanza halafu njoo kwangu.. anza na Hulkshare
     
  20. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ok endelea na wizi wako ndo utajua Hulkshare ni nani na wewe ni nani. Na kwa taarifa yako Hulkshare wanaoupload ni artists wenyewe, Hulkshare ina provide nafasi na platform ya kutunza muziki na muutangaza au kuuza, kwa ajili ya wenye muziki, ni wazi huelewi hata unasema nini wala unafanya nini
     
Loading...