Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyimbo hizi na hisia zake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Feb 28, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Gimme the weed wa Buju banton enzi zile za beach party coco na bottle party kuvuta kwa saaanaaaa!!!pembeni dj bonny luv
     
  2. m

    mdegela Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi bado nilikuwa sijaujua muziki kipindi hicho!so no coment napita tu!
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Renee,crew-lost boys,wooohaaa-busta rhymes,tic toc,hell on earth ilikuwa full bata mchangani coco beach hadi alipohamia wzr mkuu wakapiga mrfk beach party watoto wa tmk mbagala walikuwa wanakuja kwa miguu watoto wa masaki wanakuja na magari ya wazazi basi raha tupu!!
     
Loading...