Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo Hizi:Kama Sio Juhudi Zako Nyerere...Na Solidarity Forever Ni Nyimbo Taifa Za Kizalendo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DSN, Oct 22, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wanajamii Forum Nimejikutana najaribu kutafakuri kuwa kwa siku hizi nyimbo zile zilizokuwa zinatungwa na Majeshi yetu na Band ya Mwenge,JKT na Nyinginezo kwa niaba ya wananchi hakika zilikuwa na mwamsho wa uzarendo.

    Lakini Maajabu ya Mungu,Taifa limepata Nyimbo za Uzalendo ambazo sio zao la nguvu ya Serikali kuzituma kwa jamii kujivunia Taifa lao bali ni NGUVU YA UMMA kujulisha SERIKALI kuwa Wako Pamoja kudai au kupingana na maamuzi au vitendo vya Serikali.Zimekuwa ni nyimbo za kujieleza kwa jamii kuhusu matakwa na hoja za jamii.

    Hakika kuanzia sasa nazitambua rasmi nyimbo hizi mbili
    1: Kama Sio Juhudi zako Nyerere na

    2: Solidality Forever.


    Nyimbo hizi mbili ambazo zilianza pale Chuo Kiikuu [UDSM-Mlimani], miaka ya 2000s na kuendelea zimewafikia wananchi na kuenea kwa kada zote katika kudai au kushinikiza wajibu wa Serikali dhidi ya jambo husika kulingana na mazingira.

    Nawasilisha
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tuimbe kwa pamoja. 1-2-3 anza KAMA SIO JUHUDI ZAKO NYERERE . . . . . .
     
  3. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    ...................Na umeme Ungetoka wapi.!!!!!!!!!
     
  4. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Na maGhAmbA yangetoka wapi... Teh teh teh teh
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    ...... Mafisadi wangesoma wapi?
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,756
    Trophy Points: 280
    ccm ingetoka waaaaaaaaaaaaaaaaaapiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama sio..... Kama sio juhudi zako NYERERE MBAYUWAYU angetoka wapi? kama siyo.......
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    huo wa solidarity ndo maneno yake yanasemaje tena!??
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ubeti wa kwanza: Solidarity forever, solidarity forever for the union make us strong.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yani huu wa kama sio unanikonga nyoyo sana mana kama sio juhudi zake Nyerere mauaji ya sumu yangetoka wapi?
     
Loading...