Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie watoto kutembea na mama zenu amwoni haya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 7, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Enyi kizazi kilicholaaniwa,kisicho na aibu,chenye kupenda anasa na maisha bora ya haraka
    ni lini mtamrudia mwenyezi mungu??
    Naomba leo hii niwaombe kuna vijana wa sasa wa dar yaani ni smart mzuri wameamua kutembea na wamama zao bila hiana tena wengine live kujiachia..mbaya zaidi inasikitisha wameanza kumbangiwa na vyumba mama anaaga anaenda safari aamwacha mume wake wa miaka 10 kwenye ndoa anaenda kulala koma koma,eeh nansema kama unanisikia si vizuri jamani..embu badiliken ,hata kama ni pesa mwombe mungu akupe kwa wakati muafaka jamani..hizi laana za kufungua uchi wa mama yako mnazipeleka wapi,..nimeenda mbezi beach yaani kuna vjana nao wameanzisha timu kabambe ya kufakamia hii mijimama

    mbaya zaidi aion haya inaka nayo bar na za ndnani ndani mf..kona ya kwanza tanki bovu,pa lili samaki,we kama mkeo mnywaji na ajarudi kazima simu jamani kuna vi grocery vinamaliza ndoa za watu..moja wa kijana nilipata kuongea nae anasema ndugu dunia ilishaisha hapa tunaimalizia,,wewe mpaka nina masters sijapata kazi yamaana
    mama anajilengesha nifanyeje..na mondoc navaa..jamani??jamani??kwelii kabisaaaaaaaaaa ......

    Mungu aturehemu ukiwa kama na wewe muathirika wa kutembea na mijimama ama wewe mwanamsichana mnaokimbilia baba zenu mkomeeeeeeee nasema mkomeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee tena komeni ile ya ashb saa 0600 kabla jua alijakuchwa,,,achen kutuharibia ndoa za wazazi wetu bana,,hata kama awaridhishani wacheni watafute sehemu zingine,,,nimekwenda arisha ni aibu tupu kijana mzuri mtanashati ameamua kuishi na jimama kabisa kisa linampa

    """"""""ANKARA""""""""""""""""""""""""""""JAMANI....mmm
    NEEMA YA MUNGU TU YATOSHA
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni umaskini na ujinga uliotutawala tuliowengi na hakuna kiongozi anaye litizama hili,
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .... It takes two to tango. na hao wamama na wababa wanaokubali kutembea na watoto wao????
     
  5. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    It's not an issue. Just surrender you life to God
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Baba Desi, maneno yako juu ya mstari! Walaumiwe wote ma sugarmummy/daddy na hao viyanki vinavyotafuta pesa kwa nguvu.
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    wakiambiwa wapiganie haki yao salary ipande waache kulalana na mama zao wanadengua wanakaaa moroco kijiweni wakipunga upepo
     
  8. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Waja wajirushu kwa uhuru wao mbona huwasemi wababa wanaowaacha wake zao na kujirusha na VICHENCHEDE?
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kweli Bazazi kwanza hawa wazee ndio wase.. kabisa hawana adabu kabisa. Hawa nao ni wa kuwakemea kwa nguvu zote.
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ni wakati wake na hivyo hakuna mwenye uwezo wa kuuzuia. Bwana Yesu aki-predect kuhusu hizi nyakati za mwisho, alisema zitakuwa kama wakati wa Nuhu. Sasa ref, kisa cha malaika wawili huko sodoma ndipo utakapoweza kupata jibu la kile kinachoendelea sasa. Wacha wenye wazumu wa dunia hii wakijazilize kikombe cha divai ya shinikisho la ghadhabu ya Mungu Mwenyezi. Cha msingi ni mimi na wewe Pdidy kuomba Mungu ili usiwe ni miongoni mwa waasi wa Neno.
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ktk hili uwezi kuzuia kwani ilishaandikwa kwenye bibilia so yanatimia tu ata ufanye nn kuyazuia ni kupingana na maandiko wala moyo wako usiumie mshike yesu tendamapenzi yake shika neno tenda neno mkuu akuna jambo jipya chini ya jua.
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Nilidhani unazungumzia mtoto kutembea na mama yake mzazi au baba yake mzazi, kumbe unazungumzia mtoto kutembea na mtu mzima ambaye sio mzazi wake. Huu ndio ulimwengu wa sasa hakuna cha ajabu hapo, unaambiwa mtoto uliyomzaa usiomzaa mkubwa mwenzio.

    Dunia hii imekwisha kabisaaaaa kuna news moja nimesoma bibi anategemea kuzaa na mjukuu wake hivi karibuni..........walimwengu kweli wamechanganyikiwa.
     
Loading...