Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie wanawake...kagueni waume....ama ma bf zenu vitu wanavyovaaaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by mirindimo, May 2, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    IMG00073-20120302-2008.jpg

    Sasa unajua soksi iko hivi halafu unavua tu viatu sehemu yoyoteee ile.....dahhhhh
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh aise kweli bana
    na hapo ametoka kwa wife au kwa gf wake
     
  3. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kwani yeye mvaaji hakuiona?..vitu vingine wala havihitaji mwanamke
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kumbe wanaume hamuwezi kujiweka smart hadi msaada wa wanawake?
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama bei ya soksi ni buku, kwanini mtu uvae soksi iliyochanika?
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwanamke akaguee?wewe r u serious..we wakat unavaa hujui,usipojipenda,utapendwa na nani?..bora ata shat,..jaman sox..,ata za jero zipo! Bas asingevaa,..kaniboa uyo sox mtobo,luckly i don'no him...angentambua!!
     
  7. g

    guccio Senior Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo alyeweka hyo pcha ndo tabia yake,mpaka asaidiwe..
     
  8. m

    mgonja.p New Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli wanaume hawawezi bila wanawake, huo ni ukweli ambao haupingiki.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Soks ina tobo moja izo NGUO NYINGINEZO zina matobo mangap?
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Katika utafiti wangu kwa wanaume kuna baadhi ya wanaume pamoja na kua na uwezo lakini katika vitu vigumu ambavyo si rahisi kukumbuka kununua basi ni soksi/Chupi na Leso! Huu ni utafiti wangu naomba msinihukumu kwa hili!
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    achilia mbali hiyo ya buku! jana yake kanirudia asubuhi, hajaacha pesa ya matumizi, watoto wanaumwa hakuna hata kuwajulia hali, nimkague ili iweje??? arudi alipolala, akaamkia wamkague na soksi na huduma nyingine zote atapata hukohuko anakopatia cku zote! 99% ya ndoa, naona wanaume WANACHANGIA SANA KUVUNJIKA KWAKE! NA KUPUNGUZA MAPENZI!
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Naomba tu source ya hapo maana siku hizi mnatuonea sana wanaume,akikosea mmoja tu basi mpaka watakatifu tunakuwa humohumo..
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ukienda Gym ndo balaa kule changing room. Suti kubwa ila halufu inayotoka kwenye kiatu lazima ukimbilie kufanya mazoezi usije pata brain concusion buree
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,226
    Likes Received: 2,362
    Trophy Points: 280
    wengine pia, na tununue nguo za ndani nyingi nyingi na kupiga mswaki na tusisahau kupiga hata perfume kidogo..maana unakutana na mtu ananuka mdomo kama nini vile..akinyanyua kwapa...balaa..mara nguo ya ndani inanuka mwisho..tujitahidi kujiweka safi kidogo..tuache kunywa bia na nyama chama tu..halafu nguo za ndani hatununui..
     
  15. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa asanteni sana wote kwa kunifanya nicheke.....JF is never boring, I admit!
     
Loading...