Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie wanawake acheni huu uongo basi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Oct 9, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake wake wengi ukikutana nao watakudanganya hivi.

    1. Yani mimi wewe ni mwamme wa pili kutoka nae
    2. Yani mimi mpaka namaliza form four nilikuwa sijawahi ku do
    3. Yani huyu mtu nilie zaa nae nili do nae mara moja tu tena alifanya kunibaka
    4. Yani mimi mwanamme aliyenitoa bikira alifanya kunikamata kwa nguvu.

    Huu uongo umekuwa ni common na huwa mnachoreka tu msiwe mnawaambia wanaume. Unakuta mwanamke ana miaka 42 halafu anajifanya wewe ndio mwanamme wake wa pili.

    USHAURI TAFUTENI UONGO MWENGINE HUU HUWA MNAJICHORA!!!
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inakuwaje mpaka ukubali kusikia uongo huo?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ngoma droo
     
  4. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Droo gani wewe Angel? Wewe umeshakuwa na wangapi mpaka huyu wa sasa
     
  5. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yameshakuwa kama siasa! uongo mwingiii
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    unatongoza hata wa miaka 42?
     
  7. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe una miaka mingapi?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    42 bado unamtongoza???? Huyo ni kukubaliana tu hakuna sound hapo bana
     
  9. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Heri uongo mtamu kuliko ukweli mchungu kwenye hii anga,hivi wote tukaamua kuambiana ukweli patakalika? Wote tunadanganya ila tunachoomba ukweli usigundulike tu
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wa 2 na wa mwisho
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    eeeeeeeeeeeeeh mambo makubaliano tu na pa kukutania kusakata rumbha.........................!:nerd:
     
  12. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuuu, wewe? na kule Mbuyuni!!! Lol
     
  13. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kama mimi nagonga 50 huyu kwangu si kabinti kadogo kabisa
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    wewe miaka yangu ya nini?
    Ila wewe una
    42..kwenda juu?.. Oo hell no. Ina maana wewe unayewatongoza hao wa zaidi ya 42 umewazidi sasa una miaka hiyo na bado tu hujaseto na mke wako? Wtf? Utakufa kwa presha ndauka original
     
  15. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hao ndio sio wasumbufu.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    Astaghafulilah wewe mtoto .. Sasa wewe sina hata neno linaloweza kukutosheleza manake lol. Just shocked a big
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    Usumbufu gani unaouongelea hapa? Acheni bibi zetu wapumuzike kwanza kwa huo umri menstrushen saiko imeshakata mnawachosha du kuwaingiziz ingizia midudu yenu
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umenena vyema kabisa nakula nyama choma na vinywaji mambo yanakuwa mswano
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Kuwa mdogo kwako si kwamba ni shida hapa issue ni kwamba kwa huo umri hakuna kutongoza ni kuchukua na kwenda kumaliza mchezo.......
     
  20. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hahahaha umenichana mbavu duh hizi ndo swaga zimejaa kitaa, baada ya muda unagundua kuwa da list iz endless
     
Loading...