Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie UDOM;SOCIAL SCIENCE,HUMANITIES AND NATURAL SC. MMESHARUDI CHUONI?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Uncle Jei Jei, Aug 5, 2011.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Tulipata taarifa kuwa mlitimuliwa chuoni mlipojaribu kudai haki zenu ambazo ni za muhimu kwa msomi yeyote,ila mlikuwa hamjafanya mitihani,vip mtafanya lini? Au ndo maswala ya kuunganisha semsta?
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wapo Chuoni wanafanya mitihani
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nimeongeana mmoja wao anasema washarudi wako busy dunia nzima pepa limewatait utadhani hawajawahi kuingia darasani au mitihani imetunwa na Kina Plato na Aristotle!
     
  4. lodikasaji

    lodikasaji Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tupo kwenye pepa mkuu...
     
  5. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    <br />
    <br />
    dah! Pole sana na mitihani!vp na maraisi wa Social na natural sc. Wamekuja kupiga pepa!? Kila la kheri jamani haki ya mtu haipotei!nadhan na field mtaenda au bado wanabana?
     
Loading...