Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyie tigo kwanini mnatumia slogan ya "mia" kimya kimya??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Nov 18, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    yaani nyie mumeona "mia" ndo neno la kuendesha biashara zenu?hakuna maneno mengine?mumesoma terms of use ya hilo neno "mia"?kwanini hamjanishirikisha?mi nashangaa mumeikomalia.kila kitu mia,mala ooh tuma "mia",sijui fanya nini "mia"nyie mnataka kula tu bila kuliwa?huo sio mpango mzima.kama vipi nakinukisha hadi hapo kwenu mtaa wa goba.mia
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hapa naona ni akiri kwa akiri ina maana.......................!
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hiii tigo inauswaje inauswaje?
    Ni mia tano,
    ongea nao mpaka mwisho ni shilingi MIA.Nalog off
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wamedesa mia.
     
Loading...