Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie Tigo acheni kutubaka hadharani bwanaaaa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchajikobe, Jul 16, 2010.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Kwa kitendo kinachofanywa na tigo siku hii ya leo mi naona ni kubakwa hadharani,najua kuwa tigo ni kampuni ya mawasiliano ya simu za mkononi inayotumiwa na watanzania wengi mno,sasa mchana huu naona wameamua kutubaka chini ya jua ng'aavu bila kujali umuhimu wetu,yaani kitendo cha kukatiza mawasiliano,bila kutoa taarifa kwa wateja wao ni sawa na kutubaka,naomba kama habari hizi zitafika mahala husika zifanyiwe kazi haraka iwezekanavyo,msitubake kimtindo huu jamani!!!!
     
Loading...