Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie Tanesco, Kigamboni kuna nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yaser, Jun 3, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tanesco vp jaman mbona mnatufanyia madudu sana watu wa kigamboni.umeme kila siku hamna na hatujui sababu ni nini.babra masoud kila tukimsikia ktk vyombo vya habari anadai hakuna mgao wala shida ya umeme coz vyanzo vya umeme ni vya kutosha na umeme wa kumwaga ila kigamboni hakuna umeme sasa yapata mwezi wa pila tuna tapa tapa.acheni ubabaishaji bwana.hii nchi sio yenu ni ya wote kwahiyo fanyeni mambo km ya wote na sio mnavyojiskia nyie.au basi mtueleze tatizo ni nini sio mnatuacha hatujui chochote.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    tanesco, inaangaza maisha yako. . . Loh!
     
  3. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi nimewapigia TANESCO Kigamboni leo kuwauliza kulikoni, wamesema et zoezi la kubadilisha nguzo na nyaya Ilala linaendelea na litachukua muda mrefu, kwa hyo wanakata umeme kwa wote wanaochkulia Kurasini! Cha kushangaza Ilala hakuna adha kama tunayoipata sisi.
    Kinachoudhi zaidi hakuna taarifa yoyote wanayotoa na ni muda mrefu sasa umeme mchana kutwa hakuna Kigamboni. Wnye vibiashara vyetu vinavyotegemea umeme vinakufa!
    TANESCO tafadhalini, tuelezeni kinachoendelea Kigamboni.
     
Loading...