Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie mnao jiita mashetani na maswahiba wenu man city,kushneeeeeee

Discussion in 'Sports' started by estson22, Dec 8, 2011.

  1. estson22

    estson22 Senior Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama mchezo vile man u mmeaga kiaina na masela wenu man city,weraaaaaaaaaaaaaaaaa
    na ushetwani sijui itajificha wapi
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wape pole manure city ni mwamba bayern tumemfanya nini au basi tu ilimradi umepost na wewe..:A S embarassed:
     
Loading...