Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyeti zingekuwa na Pass word...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Mar 24, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hivi mnadhani uumbaji umekamilika? Kwamba Mungu alimaliza kila kitu ile siku ya saba? Kwamba hakuna tena haja ya kumfanyia binadamu marekebisho madogomadogo? Ukiangalia maendeleo ya ubunifu wa vitu kama magari utaona yamepitia hatua nyingi hadi leo hii, na bado uboreshaji unaendelea. Kwa upande wa binadamu, tangu alipopumbwa hivyo alivyo, ndivyo alivyo na atakavyokuwa hadi dahari. Lakini ingekuwaje kama kutokana na purukushani hizi tunazoziona leo za mtindikio wa uaminifu katika mahusiano na hatimaye visa na mikasa, binadamu akawekewa pass word kwenye nyeti ili kuzuia mwingiliano usio rasmi? Hii pass word ifanye kazi tu pale ambapo mihemko ya kimapenzi inaaza ndipo nyeti zijilock kwa namna itakayokuwa muafaka. Hapo ndipo mwenye 'pini' aidha azitaje kimoyomoyo au kwa njia nyingine ili access ipatikane. Hii pini atakuwa nayo mtu mmoja tu. Kama nyeti ni za mwanamke, basi pini awe nayo mwanaume tu bila ya mwanamke kuitambua, and vice versa. Haya marekebisho yangeokoa ndoa nyingi pamoja na kuleta ahueni duniani. Ni rasimu tu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nadhani ulimaanisha "alipoumbwa"

    Kwa mtizamo wangu, akili alizopewa Mwanadamu zatosha sana!

    Lau, kama mtu atampenda mtu asiye rasmi, na LOCK ikafunga, watahangaika wawili hao hadi waisambaratishe hiyo system ya PIN!...

    You can take my word to the bank!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahha nilishawahiwaza ingekuwaje kama kungekuwa na kubadilishana- mume unatoa chako unamkabidhi mke na mke watoa unamkabidhi mume kila asubuhi kabla ya kutoka kwenda kazini kisha mnarudishiana jioni mkirudi
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni mawazo tu Mkuu.. Lakini tusivuke mipaka tukaanza kumkosoa Muumba.. Yeye alimaliza kila kitu katika uumbaji wake.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mbona china kila kitu kinapatikana mkuu!!
    kama unataka password, nenda Chuang Chi uone sasa!
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    you are out of your mind. sijui ulitendwa wewe? kwa kifupi kuongea hivyo ni kumrekebisha Mungu na ni kufuru. tubu haraka. pili, usifikirie mambo ya kumbana mkeo kihivyo, password iko moyoni pale atakapokuwa na hofu ya Mungu. utakuwa na amani ya ajabu na hautakuwa na hofu ya kuibiwa kihivyo. sikia?
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    MJ1, sasa maswala mengine ingekuwaje? au kila kitu hadi jioni? maana hapo sasa mchana kutwa hakuna kunywa maji, au? na ingekuwa vipi mtu akisafiri?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Weweee! hapa tunapiga porojo tu!!
    stuka!!.....acha haraka.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mzee hiyo kitu ya pini ingekuwa inborn kiasi cha kuwa ngumu kuisambaratisha. Pia wadau wasihofu sana kwani ni mitazamo tu ila ingeweza kujenga
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hiyo nayo ingezua balaa zaidi kwani wanawake wangetaka sana kujaribu ku do ila wanaume wasingethubutu
     
  11. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,567
    Likes Received: 5,448
    Trophy Points: 280
    je iwapo huyo mmoja atakufa ghafla??
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hizo za kichina feki. Mlengwa anaweza kuitengua
    waekeze, mkuu ila labda Godi pia anaweza kuifanyia kazi hii proposal
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa hacker wa password (pin) zenu.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hapo Mungu angeweka plan B kumuokoa aliyebaki asije akafungiwa daima
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hizo locks ni inborn, mkuu not man made
     
  16. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh!!! leo sijui umeamkia wapi????? MJI pia umenifurahisha....we acha tu watu jamani waaminiane tu!!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    kungekuwa na mita unasoma ujue mwenzi wako kapitia
    au kapitiwa na wangapi,pasingekalika.............
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    naunga mkono password za nyeti ziwekwe...
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    si anatuma secret question apewe password
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mamii hapo unazungumzia simu za mkononi au? [​IMG]
     
Loading...