Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyeti-za-mwanaume-zimenasa-ndani-ya-uke-wa-mke-wa-mtu-nairobi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Things Fall Apart, Oct 23, 2012.

  1. Things Fall Apart

    Things Fall Apart Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Uzinzi mbaya jamani. Haufai, ni dhambi kwa Mungu, tuache.
     
  3. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Watu kimya hata kuchangia hawataki, hapo kila mtu anajiuliza "AM I THE NEXT?"
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haaah haaaa haaaa true!
     
  5. M

    Mea2 Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mke wa mtu ni sumu
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Tumekaa kimya kwa kuwa jamaa aliyeshikwa ni mzembe, unafikiri huo uchawi unampata mtu aliyekula Kitimoto...thubutuuuu. Dada ukilaki-Noah hilo zindiko halifui dafu.
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Aliua wangapi wakati maziwa yapo. Angekuwa sumu watu wangeendelea kupeta kitaaani...
     
  8. n

    ngaranumbe Senior Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka picha ya ushahidi tafadhali
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Mmmmh utamu huu jamani.....
     
  10. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wengi tushajifunza likiwa kwa mwenzio pindi mwaka linaweza kukutokea
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hatariii...
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tuwekee picha wengine hiyo link inatugomea!
     
  13. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Tumekaa kimya sabubu hii issue na hii video ni miezi mi5 iliyopita...ilishapostiwa humu, ilishajadiliwa, 5 months later inaletwa tena humu!
     
  14. B

    Benard tabora Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha iko wapi
     
  15. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mke wa m2 ni sumu jamani.
     
  16. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    duh, mambo mengine bana! halafu jamaa baada ya kunasua kitendea kazi chache hakuamini kama ni kweli. macho yakamtoa pima ile mbaya!
     
  17. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mme wa mtu asali
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Huu uzi ni wazamani sana ila pia ukirudiwa ni vema ili kutuasa kuwa hawa mambo ya tunguli yapo!!! Kuna mmoja mitaa ya Dar Babu alijiolea kabinti kake halafu kidume kimoja kikawa kinamendea!!! Babu akakikanya tena kwa kutuma wazee wa mtaa ule buta hakusikia!!! Siku kidume kimekula mzigo kikamaliza basi kurudi makwao akasikia mkojo, toba basi anakamua mkojoa vinatoka vidagaa tena vikitanguliza mkia ili ukatike zaidi na ile miiba!!! Ilikuwa pata shika ngoma kupasuka!! Wazee wa mujini usisogelee kabinti kake!!! a.k.a mke mdogo!
     
  19. M

    Mea2 Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    lakini wakuiba mtamu kweli kama honey
     
  20. M

    Mea2 Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahahahahahahahahaha wewe umekimbilia sehemu inayopendwa na watoto but kuna ile inayopendwa na watoto wakubwa inaua ndugu mwenye mali hakikufahamu
     
Loading...