Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyeti yake baridi

Discussion in 'JF Doctor' started by majogajo, Nov 18, 2011.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wana jf nisaidieni imekaaje hiii??
    Nime do.. na mwanamke ila hakukutokea joto katika friction yaani nshu yakeilikuwa ni ya baridi kabisa.............je anatatizo na ni tatizo gani hilo?
     
  2. G

    GILLO Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwana hilo ni bonge la so labda watokeze madoctor bingwa wa jf watakujuza vizur kwan kuwa baridi hutaenjoy kuduu
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kaswende umepata
    Gonolwa umepata
    Ukimwi umepata mkuuu
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh pole mkuu kwa kutofurahia keki
     
  5. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    demu wa asili gani?

    Kama ni muasia hususani mchina, mjapani, mkorea, na jamii kama hizo, wengi wao ni wabaridi.

    Kutakuwa na maelezo ya kibaiyolojia.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ngoma hiiooo,na joto hukupata...hasara juu ya hasara.
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hilo tatizo kisayansi linaitwa barafuology au wengine wanaliita jokofuology.

    Nimemaliza
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    AMETUMIKA VILIVYO HuYO!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Shame on you kwanza pongezi kwa kutujuza maddada wetu wa jf ulivyo mal-ayapili joto kama hizo unapaata kwa mabarmed na maalaya wa afrikasana na lasvegastattu mmhhhhhhhhchichemi
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona wote wanakustahi ngoja nikupe ukweli, mkuu hamna tanuri baridi huna ujuzi wa kuliwasha tu ungeshangaa joto lake.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Pole huyo ni mzuri kwa 1min man
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    hakukuwa na moto karibu
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ungetuambia mapema tungeipigia kura iwe kwenye maajabu ya dunia ya ASILI
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    wewe ndio wa baridi, acha kusingizia wenzako
     
  15. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    maandalizi na mawasiliano ya wazi baina yenu wakati wa tendo yalikuwa ni finyu jaribu kufanyia kazi afu then njoo na mrejesho nyuma tuone..
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    baelezee docta bakuelewe
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Nimecheeeka. Yaani nimecheeeka.
    We kweli Krorokwini.
     
  18. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Maandalizi hafifu kabla ya shughuli. Pengine uliingia direct bila kumuandaa
     
  19. F

    Fahari omarsaid Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bosi wangu iyo ya kichaga tu (ile ya kiboboloni).
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    atakuwa na matatizo ya elasticity
     
Loading...