Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyeti kung’ang’ania kwa mke wa mtu, inakuwaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MchunguZI, Oct 6, 2012.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ndugu, hii ni hadithi niliyoisikia kwa muda mrefu. Sasa naiona kwenye youtube ikiwa imetokea huko Kenya. Ktk kuulizia nimeambiwa ni matukio ya mara kwa mara ktk kanda ya Tanga, Moshi, Arusha na maeneo ya Kenya,

    http://www.youtube.com/watch?v=CwLHbGcae2E


    Hebu nipeni uzoefu wenu. Inakuwaje? Kinachong’ang’ania ni nini? Ni nyeti zenyewe au mwili kwa ujumla? Au kuna kurukwa na akili? Maana kama unaweza fungua hiyo link utoe assessment yako. Faida yake inaweza kuwa ni upuuzi lakini naona ngono bado ni jambo la kutafuta kwa gaharama yoyote uwezayo.

    Kwa kampeni za sasa za kutumia kondom, bado munaweza ng’ang’aniana?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    What if ni waganga wanajitafutia soko kwa ku aarange hiyo kitu?
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Kuona ni kuamini mkuu,subiri labda imtokee jamaa yako au wewe mwenyewe.
     
  4. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najaribu kuidownload nijionee uhondo huo loh, mi huwa nasikia tu
     
  5. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mke wa Mtu si Sumu iliyo ndani ya Asali.
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Hilo ni TEGO LA PWANI!!!! Ukitegewa lazima unaseeeee! Inakuwa hivi, Mwanaume kama anamuhisi mkewe ananunu kisu kipya na ala(mfuko wa kisu)yake, anaenda kwa Manyaunyau!!!! Mganga sasa anachomoa kile kisu kwenye ala yake na KUKIFANYIA NDUMBA NA TUNGURI TUNGURI. Akimaliza anampa yule mwanaume ila haviunganishi, kisu peke yake na ala peke yake. Mwanaume akifika nyumabani anaweka Ala juu ya meza, afu kisu anatoka nacho njee, afu anamuita mkewe. Anamwambia wife nichomekee hili Bisu pale kwenye Ala yake chumbani. Akichomekaaa! BAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAASSSSSSSS!!!!!!! TEGO HILO LILISHAJITEGA!!! Akifanya tuuu! WANANGANGANIANA HADI AJE ACHOMOE KILE KISU YEYE MWANAUME PALE KWENYE ALA!!! Akichomoa tu wanaachana! HAPANA CHEZEA TEGO LA PWANIII! Nina shosti yangu mumewe muuza magari afu hakopeshi, kila mtaa anagawa dozi, toka awekewe hili TEGO kwisha habari yake!!! Saa kumi kasorobo jioni, keshaingia nyumbani kwenye shuka!!! MJINI MIPANGOOO! ILA MIMI SIAMINI ETI HAYA MAKITU!!!!!!
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    The Boss; upo tayari ni-arrange ili WEWE na unaemtaka mng'ang'aniane watu wawaone hadharani ili mimi, mganga na nyie tupate pesa?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, we nae.

    Umeona hii ndo aidia bora ya biashara??

     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tengo zipo za aina nyingi sana hii ni moja lakini ipo zipo nyingine za kuvimba tumbo (wakerewe,wajita, wakara) na si hivyo tu hii ya kung'ang'ania si pwani tu kada zote imesha tapakaa. kuna dogo mmoja alikuwa najisifia anatembea na mke wa mtu amepost thread hapa kweli hajui ila siku ikifika patachimbika na niaibu pengine hata kifo
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yeye si anadhani huko kung'ang'aniana huwa ni 'show' tu ya waganga ili wapate pesa? Na mie nikampa hiyo 'opsheni' ati!
     
  11. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chezea kitu ya mtu wewe!!
     
  12. L

    Lonely heart Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nielekezeni kwa huyo anayefanya hivyo
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mh! umehisi kuna anaechovya asali yako nini?!!
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Do you think there's someone poking at your sacred place or of your broda?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huko Mtwara niliwahi sikia kuwa ukitembea na mke wa mtu unakojoa dagaa..
     
Loading...