Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere VS Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by payuka, Aug 19, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tafadhali fungua attachment ujionee mwenyewe tofauti kati ya J.K Nyerere na Jakaya Mrisho Kikwete
     

    Attached Files:

  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli ni kumdharirisha Mwl. Nyerere kumlinganisha/ kumtofautisha na Kikwete. These two are uncomparable! it is just like tembo na sisimizi! compare / contrast Nyerere with Nkwame Nkrumah ? Mandela not kikwete please. Even the photos show that.
     
  4. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila mmoja alikuwa na wakati wake.Nyakati zao ni tofauti na mazingira ya mwaka 1960 na ya 2010 ni tofauti kabisa.Hizi picha zina nia ya kumdhalilisha Kikwete tu na wala si Nyerere.
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Si kumdhalilisha...bali ni kusema hali halisi............. Kwa mfano Nyerere alishika udongo kwa mikono yake na huku akisimama/chuchumaa juu ya udongo lakini huyu JeyKey kashika udongo kupitia sepetu na kapiga magoti juu ya jamvi............... Do you think this is bacause of time............ Noooooo ndugu.............
     
  6. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakubaliana kabisa na Ngalikihija. JM anajali hali wakati JKN anajichanganya. Asante mkuu kwa hii post, inanikumbusha mbali sana mwaka 47 ......... Ujamaa na Kujitegemea
     
Loading...