Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere rudi umchape mtu viboko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir Tham, Jun 23, 2012.

  1. S

    Sir Tham New Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba wa taifa Mwalim Nyerere tungekuwa na uwezo wa kukuomba urudi walau masaa 2 ujionee nchi hii inavoendeshwa, rithishana madaraka, ulaji wa national cake hakika tunauhakika huyu wa sasa ungemchapa viboko hadharani. Huyu mtu anasemwa kila sehem ila kakaa kimya kama hayupo kabisa. NJOO UMCHAPE VIBOKO AU LAA WAJUKUU ZETU WATAYACHAPA VIKOBO MAKABURI YETU WAZAZI WAO

    • :juggle:
     
Loading...