Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere on TV Sbuka now

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MWANALUGALI, Jun 3, 2011.

  1. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namuona Baba wa Taifa kweny TV Sibuka akiwaponda viongozi ambao nchi imewashinda kutawala na badala yake wanakimbilia makando kando. nyerere ni kiboko bwana huyu ni kiona mbali maana mambo aliyosema mwaka 1995 yanatokea hata leo!
     
Loading...