Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere na wenziye wanamuuliza nini huyu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Aug 1, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni hiyo ''western suit''..au kazidisha dozi ya ulabu?

    [​IMG]
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    zamani heshima na adabu vilikuwepo sana...
     

    Attached Files:

  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    MBONA HUYU MFUPI (SIJUI NI NANI) KASHIKILIA MAKALIO NA MWALIMU KASHIKA BAKORA? ALICHARAZWA HAMSA NINI?

    [​IMG]
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huoni na Warioba hivyo hivyo
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Inawezekana huyu mmachi*g@ alifanya party ikulu baada ya mwalimu kuRIP
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,956
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha Madame. Umenifurahisha.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huyo ni DENJAMAN MKAAHAPA
     
  8. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu ona Mkapa alivyokuwa na nidhamu enzi hizo kwa mwalimu! Hata kama ni mimi lazima ningekuja kumpigia debe la uraisi. Ona anavyoonekana, yaani kabisa inadhihirisha adabu zote, mtoto mbele ya baba mzazi kabisa, mpole, hana makuu, yuko tayari kusikiliza, kutumwa, kuomba ushauri, kusaidia wazee, n.k. That was really very good of him!
     
  9. r

    ral Senior Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MBONA HUYU MFUPI (SIJUI NI NANI) KASHIKILIA MAKALIO NA MWALIMU KASHIKA BAKORA? ALICHARAZWA HAMSA NINI?

    [​IMG]


    Kweli kaka umenichekesha khaaaa
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    malecela anawaongoza Mwl na msuya kwenye utambulisho na kugonga cheeeeers!!
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaa:) Mfupi ni Ben Mkapa..Issue nadhani ilikuwa hofu ya yeye kuja kuchapwa maana kesi inaonekana ilikuwa ya huyu Bwana wa suti nyeusi...Warioba kakaa pembeni kwa pozi la SINILIKUAMBIA??!!!
     
  12. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah pic zimenivutia hata heshima ya viongozi inaonekana,sio sasa ukiona picha zao tu na harufu ya ufisadi inajaa!
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Enzi za Mwalimu mikono nyuma...siku hizi kama sio mfukoni basi kiunoni...
     
Loading...