Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere na utanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jile79, Sep 29, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    “Mimi ni mshabiki zaidi wa Tanzania kuliko wa ccm. Kama kungekuwa na chama kingine kizuri nisingehangaika na ccm. Ningeacha chama hicho kishike madaraka“
    Maneno hayo yalitamkwa na Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere (JK HALISI) October8 1995 katika uwanja wa Mkwakwani mjini Tanga wakati akihutubia mkutano wa kampeni. Watanzania wengi wanaamini kuwa kama Nyerere angekuwa hai, angekuwa ameshakihama ccm kutokana na chama hicho kupoteza mwelekeo na kukumbatia ufisadi na mafisadi.
    Je kikwete,makamba, lowasa,rostam, kingunge,malecela,pinda n.k wanaweza kutamka maneno kama hayo na wako tayari kukihama ccm?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Siamini iwapo akina kingunge wanaweza kusema maneno ya namna hiyo na kutekeleza kwa vitendo.......
     
  3. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika hawawezi kunena wala kutenda hayo kwa vile wote hao ni waathirika wa gonjwa SUGU la UFISADI tiba yake PIPOZ PAWAAAAAAAA
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nyerere, huwezi kufananisha na kiongozi wowote wa ccm
     
  5. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu hakuna kiongozi yeyote wa CCM anayefunga masharubu kama ya Hitler. :becky: :becky: :becky:
     
Loading...