Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere na ujinga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, May 14, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nyerere aliwahi kusema hivi "mtu akiwa anajua kuwa una akili timamu, akakwambia kitu cha kipumbavu na akajua unajua ni cha kipumbavu na ukakubari, atakudharau"

    Leo hii tunapojiandaa na uchaguzi mkuu watakuja watu wanatuambia kuwa Jakaya Mrisho Kikwete ni mtu anayefaa kupewa ridhaa ya miaka mingine mitano, huku watu hao wanajua kuwa hawezi na kwa hiyo hapaswi kupewa ridhaa, na sisi tunajua kuwa hafai, na tukakubali tukampa hiyo ridhaa kwa ushindi wa kimbunga, basi watu hao watatudharau sana.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haya Uyasemayo ni ya kweli na mbaya zaidi yanaumiza unapofahamu ukweli ilihali huna pa kuurekebishia.

    Tuambie basi ridhaa hiyo tumpe nani safari hii? Tupe alternative
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Swali zuri na mwafaka.
    Sio lazima yeye ajibu, mdau yeyote mwenye jibu atupatie tafadhali.
     
  4. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #4
    May 15, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Wala hata usiwe na wasi wasi, wakati mwafaka ukifika watajitokeza tena wengi tu na tutaweza kuwapima kwa matendo na maneno yao. Kwa nini hawajitokezi kwa sasa ni swali linaloeleweka kwani hii ni Tanzania nchi inayodaiwa ya amani na utulivu - bahati mbaya hivyo vitu viwili haviliwi na kwa maana hiyo havitulizi njaa. Tuna watu milioni zadi ya arobaini, tutakosaje wa kumpa hiyo ridhaa ? Wapo kede kede !
     
Loading...