Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere na Sokoine wakifufuka wataomba kurudi kuzimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kwetu Kwao, Jun 8, 2012.

  1. K

    Kwetu Kwao Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Henzi zao haya yalikuwa mwiko rushwa,unyonyaji,kuchanganya biashara na uongozi,kujilimbikizia mali,walisisitiza umoja wa nchi na chama,walipinga ukabila,UDINI,ukanda, ukupe,kutoa nje siri za nchi na chama,elimu bora,uwajibikaji,walihemu Tunu za watanzania,maendeleo ya vijiji,n.k lakini hali kwa ss ipoje? nitadadavua UCHAMA na UDINI Imefikia hatua hata chaguzi ndogo ndani ya NGOs, vyama vya michezo,Taasisi n.k zinaendeshwa KICHAMA & KIUDINI!! mdudu hayu ameanza kutafuna hata taasisi za elimu mashuleni mpaka vyuo vikuu utasikia fulani ka2mwa na CCM/CDM o Baraza fulani la kidini simpi kura yangu utafikiri 2nachagua wawakilishi wa kwenda mjengoni!! Kama hujui hata VVU vinaenezwa kiUDINI ilimradi 2 dini fulani ipotee. 2sipobadilika yata2kuta ya Somola Gomola
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rudi darasani ujifunze kuandika maneno vizuri! Una hoja ila uandishi wako ni kero. Kumbuka hapa sio Facebook.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Naona makolokocho tu.
     
  4. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Utani mwingine bwana!!!


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
Loading...