Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere kumbe alikuwa kamamda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, May 30, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wanasema kamanda mbowe ni mtoto wa JK nyerere...safi sana like father like son...full gwanda
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Anayebisha hoja yako aje na picha ya julius nyerere amevaa nguo za rangi ya bangi kama anazovaa nape.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako hajawahi kuvaa Nguo za kikada, i mean Suruari Nyeusi na shati la kijani. Picha hakuna hata moja tofauti na zile za kuchorwa pamoja na Photoshop!
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,202
    Likes Received: 1,430
    Trophy Points: 280
    acha majungu wewe! Freeman ni mtoto wa Aikaeli Mbowe! usichukue habari za kwenye vikao vya gahawa usilete humu!!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    lisemwalo.....
     
  7. P

    Pwito Senior Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unapenda vya kusikia eeeh! Mbona sisi tangu tumesikia wewe ni mtoto wa shamba boy wenu hatujasema
     
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Taratibu, unaua sisimizi kwa nyundo!
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WILLIAM MALECELA UNASEMAJE LEO MAGWANDA YALIAANZA KWA WAKOMBOZI WA NCHI NA SASA YANARUDI KWA WAKOMBOZI WA NCHI :israel:
     
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Chenge akivaa magwanda kesho mtamkubali kuwa ni kamanda?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Angekuwa hai leo angejiunga na chama makini chadema
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    alitembea kwa mguu kutoka msoma hadi mwanza. huyu jamaa alikuwa si mchezo.
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    nyerere alikuwa rafiki mkubwa wa mao tse dong! ... muasisi wa chama cha kikomunist cha china .. hayo mavazi aliyatolea... kule! plus nawashangaa chadema alama ya vidole viwili "peace " washajiwekea haki miliki ni kwao! while ni global symbol !
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mhhhh....ngoja kwanza ntapita baadaye ku comment hii..
     
  15. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa magamba imefikia wakati huwez kupata ujumbe NEC kama huna kitambi!
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyerere ndiye aliasisi kauli ya pipooooooooooooooooooooooooooooooz
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    wakati wa kuunga mkono azimio la arusha ... babu yangu pamoja na wazee wenzake walitembea kutoka Tanga CCM mkoa ... nyuma ya barabara ya 20 mpaka DAR!... SIO KITU CHA AJABU HICHO
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Watoto wote wa Nyerere wanafahamika, Mbowe baba yake anajulikana mzee Mbowe...JF sio sehemu ya porojo.
     
  19. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kuna kazi kubwa ya kufanya kuweza kuyaenzi yale aliyoyafanya, vijana tubadilike tufanye kazi, tuache ubabaishaji, tusiyumbishwe na mafisadi!!
     
  20. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    ni baba wa roho wa mbowe
     
Loading...