Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NYERERE: hakuna watu waitwao Waswahili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jun 18, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,093
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Mimi ni Mswahili
    vox populi,vox dei
     
  3. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Waswahili ni wakina nani? ni kabila au ni watu wanaozungumza kiswahili. Mtu ukikulia pwani ni mswahili au? mimi naona hii haina tofauti na jina "wamachinga"
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nyerere alichanganyikiwa, aliteleza. Mtakatifu duh!!!
     
  5. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hivi hawa anti-Nyerere mbona wametindikiwa namna hii. Wanahangaika ktk jangwa la udini. Ok wanajua liliko kaburi la Mwl. ni vema waenda pale waka-argue nae lakini sio kuijaza JF na malalamiko ya kipuuzi kila kukicha. After all pia wana vyombo vyao vya habari kwa nini wasimtafute huyo wanaemtuhumu ili wahojiane? Au vipi si wampeleke kwenye zile mahakama zao? Maana hawashindwi hawa kugeuza chumba kitupu kuwa Mirembe.

    Wanataka shari hawa jamaa, so wasitafute njia ndefu kufika watakako, Z'bar ndio waliokuanzia waendeleze moto wao na huku Bara kisha watajua kama sanity is same as madness.
     
Loading...