Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere hadi sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by A-town, Nov 2, 2011.

  1. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kipindi cha Nyerere mfumo wa siasa ulikuwa ujamaa na kujitegemea tangu aondoke madarakani na duniani hali imegeuka na sasa tupo kwenye mfumo wa unyama na kujimegea je baada ya hapa mfumo gani utafuata?
     
  2. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Actualy sijui what's next but 2nakoelekea si pazuri, roho inaniuma kuona nchi ye2 iliyobarikiwa na utajiri mwingi inahaha kwenye dimbwi la umasikini huku wachache wakifaidika kinyume cha sheria
     
Loading...