Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere give us a break...Tshs 4 Millions cannot build 2 classrooms..........

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rutashubanyuma, Dec 10, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nyerere asimamisha ujenzi wa shule


    na Mwandishi wetu, Musoma


    [​IMG] MBUNGE wa Musoma Mjini, Vincent Nyerere, amesimamisha ujenzi wa shule ya sekondari ya Nyasho baada ya ujenzi huo kuendeshwa bila mtaalamu anayetambulika kisheria.
    Akiwa katika shule hiyo, Nyerere alisema kuendelea kuruhusu kujengwa kwa darasa hilo ni kukaribisha maafa ambayo yanaweza kutokea kwa wanafunzi watakaolitumia jengo hilo huku watu wachache wakiendelea kunufaika kwa udanganyifu wanaoufanya katika ujenzi, ili kutumia fedha za umma vibaya.
    Nyerere ambaye alikuwa amefuatana na kamati yake ya kutembelea shule mbalimbali za jimbo hilo, alisema ana taarifa kuwa shule hiyo imepewa sh milioni nne kwa majengo mawili, lakini katika shule hiyo ni jengo moja linaloonekana.
    “Ninachokielewa katika ujenzi wa majengo ya shule hii yanatakiwa kuwa mawili sasa jengo lingine liko wapi mbona linaonekana moja? Je fedha za jengo lingine zipo?” aliuliza mbunge huyo.
    Kutokana na hali hiyo, Nyerere alimwagiza Mtendaji wa Kata ya Nyasho, Everist Tiginga, kuhakikisha sh milioni mbili zilizosalia zinapatikana, ili zitumike katika kutengeneza madawati ambayo yatasaidia wanafunzi watakaojiunga katika shule hiyo.
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hiyo ni shule ya makuti na nyasi au ni aje/ yani mil 4 kwa madarasa 2 hapa kazi bado ipo
     
  3. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa nyinyi mnabisha kuwa Sh 4 mil zinaweza kujenga darasa jamani?Wenzenu huko wamefanya upembuzi yakinifu na hizo ndo hesabu walizokuja nazo na pesa wamekabidhiwa kuanza ujenzi...au mnafikiri hesabu zimetoka hewani?So ndo maana hata mbunge wao hajasema
    pesa kidogo anajua kuwa inawezekana tu kukamilisha ujenzi kwa mil 4.Mimi na wewe tusubiri tuone ni majengo ya namna gani hayo ya milioni 4.
     
Loading...