Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere Day na vituko TBC 1......................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Oct 14, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Asubuhi kwenye Jamabo tz naangalia mara mabinti wawili wanaojiita wanafuata nyayo za mzee wa Taifa hili wanatangaza mdahalo utakaofanyika
    chuo cha kumbukumbu ya mwalimu nyerere pale kigamboni ikawa hivi kwa yule mmoja
    marine Hasan:Kwa hiyo unafuata nayayo za mwl.....
    Binti:Eh unajua sisi ndio haswa tunafuata nyayo na maneno mengi ya kujifagi.........
    Marine:Kwani mwalimu alikufa akiwa na miaka mingapi ?
    Binti :miaka themannini na kitu hivi.......
    Marine :kumbe hata ujui sasa unafuataje kitu ambacho hata ukiukizwa hujui?
    Binti :kimnya.....

    Sasa mtu unaenda kubwabwaja tu hujui hata unaweza ulizwa ukaleta fedheha...............
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ndo nani hao...?
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    ha ha ha ha ha ha ha ha ha!! Mkuu I wish if I could be able to watch this,very interesting.....
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi nilipo tune nilipo wasikia nikavuta shuka nakuendelea kupiga usingizi nikaamka 1:30 kipindi cha michezo na magazeti. Ilipofika saa 2 wakamuweka mzee Kingunge nikatune Trace Tv nikaendelea kula muziki. Hakuna cha maana very boring.
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh ndiyo vijana wetu hao wana enzi baba wa taifa kama chorus ya wimbo hata hawajui misingi ya Mwl Nyerere, hao wote utakuta wamezaliwa late 80s au early 90s. Mwl amefariki wako std V au VI
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kizazi cha dot com hiki!!!
     
  7. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna dogo toka Makongo huyo ni SPEAKER OF THE DAY DOGO KAFUNGUKA WATU WAZIMA KIMYA
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Wapi huko?
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vyuo vingine haviangalii viwango vya wanafunzi wanaowadahili....hiki nachoni ni doubtful in terms of quality ya wanafunzi wake..!
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,005
    Trophy Points: 280
    Wasifu wa huyo dada vipi? Ana mvuto wa kusababisha watu waende huko?
     
Loading...