Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere angewafanya nini watu hawa wanaomwagika nyumbani kwake kutoa zawadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Oct 14, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu Nyerere alikuwa anachukia kama yeye kugeuzwa kuwa centre of tension, hakupenda makuu alikuwa mpenda
    watu na mchukia wala rushwa na watoa kila alipothibitisha tuhuma hizo. Leo hii badala ya viongozi wakina Nchimbi, Membe
    na wengineo badala ya kutumia muda wao kuwahudumia wananchi wanatumia muda wa wananchi kuandaa tafrija na sherehe
    mbali mbali kwa ajili ya familia ya Nyerere ambayo binafsi naiyona ni kama rushwa ya kupata support kutoka kwa familia hiyo
    kwahiyo swali langu ni kwamba je nyerere angekubali familia yake kugeuzwa mtaji wa kisiasa na wanasiasa uchwara. kwa uzoefu
    wako kwa jinsi unavyomfahamu
    Nyerere angewafanya nini watu hawa ?? binafsi nilikuwa bado teeneger wakati wa utawala wake lkn
    nahisi angewafukuza nyumbani kwake mchana kweupe kwa kutaka kugeuza nyumba yake kuwa pango la wala rushwa.
     
Loading...