Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere angekuwa hai, angetoa tamko gani kwa wanasiasa kama kina Zitto kuhusiana na kuingia Ikulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tabutupu, Sep 30, 2012.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hebu jiulize swali hilo hilo na uondoe jina Zitto uweke Slaa. Halafu utupe majibu.
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mimi mpaka mungu anioteshe ndio nitagombea uraisi~Membe
     
  4. k

    kigu Senior Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asingekuwa na jipya, kwanza tungemuona kama Kingunge Ngombarimwiru tu !!!!
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    binafsi naona kama anafaa kuwa raisi, japo simfahamu zaidi ya hicho wanacho kiita kufichua ufisadi.
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli zitto anawawasha, hamuishi kumlinganisha na kila kiumbe, kweli kijana ni threat kwenu mwawashwaaa sana
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Unafikiri watu hapa wanawashwa, mimi nafikiri ni njia mojawapo ya kupata maarifa, na hii njia hutumiwa sana vitani.
     
  8. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Acha shirki wewe kufukua mizoga na misukule, Kabla ya yote kama angefufuka tungemtaka atuombe radhi kwa kutuletea mwinyi na mkapa kisha afililie mbali, mtu gani hata Kuingiza Friji ilikuwa uhujumu uchumi wakati hata kiwanda cha kutengeneza Stabilizer hatukuwa nacho, Mtu anasoma PCM anapangiwa kibabe kwenda kusoma siasa chuoni!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,248
    Trophy Points: 280
    Cdm hatutogombana kwaajili ya urais-zitto
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,704
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    alikuwa nao wengi sana kutoka kundi linalodai kuwa lilimkaribisha mzizima.Wengine walipiga kwa fikra,wengine waliwachapa viboko hadharani, wengi aliwapa ubwabwa bora ukombozi ufikiwe.hao watu hawajaisha wanaolilia ubwabwa vitani wakati wenzio nao wana njaa na hawana pa kuupata kama wao wenyewe.Pamoja na kupewa ubwabwa wakati wengine wakipambana bado leo ndio wanaodai walipigana sana kuuleta uhuru zaidi ya kuchukua nafsi yao ya kuwa kikwazo.

    Wengine walilia sana wakisema kuwa bora mkoloni kuliko kujitegemea, wapemba nao wanamlilia sultani, wapo wengi wanajipa nafsi ya utumwa na kuanza jiliza kwa vile wanaogopa uhuru,wanaogopa kuwajibika.Zitto naye anashindwa wajibika,anaogopa jukumu la kuwa nguzo ya waislam ili waweze shiriki katika mapamabno mapya ya kuiondoa CCM iliyokaa miaka 50 huku waislam wakiwa duni.Bado wanapigana vita wasiyojua wanataka achieve nini?Wabaki na CCM kwenye mfumo waujuao wao huku wakibaki makundi makundi au waingie CDM waanza maisha mapya nchini.
     
  11. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe ni mpumbavu.
     
  12. OMBUDSMAN mtoto

    OMBUDSMAN mtoto Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tsatsa nina swali, Kijana, kwa mawazo yako unafikiri Ikulu kuna nini?
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Angesema mwenye kukimbilia ikulu tumwogope kama ukoma!
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyerere alisha sema yote ,fuatilia tu.
     
Loading...