Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere amtetea Zitto Kabwe.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZeMarcopolo, Jul 28, 2012.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Haya yanayoendelea siyo mapya wana JF.
    Labda tujikumbushe jibu la Baba wa Taifa juu ya kile kinachoendelea juu ya Zitto na mbio za kuingia Ikulu 2015.

    Julius Nyerere's Speech on Workers Day 1995 Part 7 of 7 - YouTube


    [video=youtube;io]http://www.youtube.com/watch?list=PLADF64952B36CE934& feature=player_detailpage&v=io kLuPXv33w[/video]
     
  2. Collins

    Collins Senior Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetafsiri vibaya mawazo ya baba wa taifa
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unatafuta ugomvi na wachaga, wamekwisha mpanga puppet wao.
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Jamani huu ni husia wa baba. Kasema black and white clear bila chengachenga.
     
  5. M

    Msemakweli Daima Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunafahamu woga walionao CCM kama CHADEMA watamsimamisha Dr. Slaa, kwahiyo juhudi zao na propaganda zao za kujaribu kuleta mfarakano ndani ya CHADEMA zinaeleweka, tunafahamu kwamba VIBARAKA mtatumika katika suala hili, mbinu zenu tunazijua na namna ya kukabiliana nazo tunafahamu, adhabu ya vigogo na vibaraka wao inafahamika, hata mfanye propaganda zipi ANGUKO LENU 2015 HALIKWEPEKI, nasikitika sana kwa ujinga unaowafanya vibaraka msaliti wananchi na ndugu zenu masikini, TAFAKARINI SANA, KWANI MUDA BADO UPO.
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo unamaanisha kibaraka ni Nyerere au nani? Maana maneno yamesemwa na Baba wa Taifa, mwalimu Nyerere. Kweli Nyerere aliona mbali!!!
     
  7. c

    chi-boy Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiv Watanzania kwanini tunaacha kufikiri, kazi kunukuu kila alilolisema Nyerere na kugandia hapohapo...
    Tuna wasomi kibao, watu wenye akili timamu na wanaoweza kufikiri mawazo mapya na kuacha huu mgando wa mawazo eti ni kumuenzi mwalimu..
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwani alichokisema mwalimu katika hili kina ubaya gani?
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dr.Slaa hapa na hakuna mwingine.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    we chinja chinja vipi? Badala ya kuijenga ccm yenu unajifanya unamtetea zito. Acheni unafiki kujifanya mnamtetea zito kumbe udini na uchonganishi umewajaa. Na safari hii mmenoa. Kampeni yenu imeshindikana, mkitaka kumuweka mzenji ndo kabisaaaaa! Naona mnajaribu kete yenu kwa zito, hamtaweza na mtaendelea kuabika.
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mzee wa crossroads, acha chuki. Swala la dini limeingiaje hapa?
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    shame on you Zitto... waambie MWANANCHI wakusafishe...
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kosa la Zitto ni kuutaka Urais kupitia chadema. Subutu wampe fursa hiyo, atamaliza waganga wote wa Kigoma.
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama Chadema wako serious watauacha mchakato uwe huru na wa haki. Katika mazingira hayo yeyote anaweza kuibuka mshindi.
     
  15. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Unaota huku ukiwa macho
     
  16. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    dr slaa o lowasa for prstnt.. Ovr
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hotuba ya Nyerere kuhusu Viongozi wazuri ni hii hapa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. b

    beyanga Senior Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​na jamaa wa bagamoyo kampanga nani kuwa mrithi wake?
     
  19. b

    beyanga Senior Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​kikwete kamuandaa nani kwa magamba?
     
  20. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    jamaa anasubiri huruma ya magamba ktk rushwa.Atakuwa mlaini sana, aombe Mungu huo uzalendo, sijui na nini vya kumtosha kuwa amiri jesh mkuu viwe alivitumia alipokuwa kaikaribia mtaa wa vishawishi rushwa TANESCO
     
Loading...