Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere alitabiri urais kwa dr slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Oct 13, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu kama mtakumbuka Marehemu Nyerere alisema,anataka rais anayekerwa na umaskini wa Tanzania na anajua hilo,hapo alimzungumzia Slaa,Rais anayechukia mafisadi na Rushwa hapo pia ni Slaa,Rais bora na sio bora Rais hapo pia ni Dr Slaa,Anayetetea Maslahi ya nchi,Asiyependa ukabila na ushikaji na ukimtazama aonekane kutoka moyoni hapo ni Slaa.Pia alisema Jk bado asubiri,Watanzania wakamwahisha kwa hiyo mmeyaona wenyewe
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kweli tupu
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anayechukia rushwa na tukimtazama machoni tumtambue. Siku hizi CCM wanaogopa kutaja neno RUSHWA aibu zimewajaa.
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wala rushwa wamepewa jina jipya na mkwere eti wanaitwa "Jembe la zamani haliishi makali!" nadhani ni makali ya kuendelea kula rushwa.
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Masahihisho mkuu, alisema "Panga la zamani haliishi makali!" Please take note!!!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nyerere vilevile alisema watanzania wakimkosa kiongozi bora ndani ya CCM watamtafuta nje ya CCM.

    Ndani ya CCM ni Merikebu ya mafisadi na CCM sasa siyo tena Chama Cha Mapinduzi ila ni Chama Cha Mafisadi.

    Ndiyo maana Raisi anayemaliza muda wake amewakumbatia mafisadi kwa nguvu zote kwa sababu na yeye ni FISADI NAMBARI WANIIIIIIIIIIIIIIIIIII...................................................................................................................
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    AKA, MIE SIMJUI MKWERE, NAMJUA RAIS ANAETETEA WANYONGE, NI DR.SLAA PHd TU NDO ATAKAWEZA KUTUVUSHA KWENDA NG'AMBO YA PILI.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Slaa mwenye PHD ya ukweli sio kama JK,ANAKERWA NA UMASKINI WETU
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu mkwere analilia apate miaka mingine mitano ili atuibie na sio kutuletea maendeleo; we angalia kwa muda huu mfupi aliokaa madarakani alivyoweza kulimbikiza mali[ Makasili aliyojenga kwao kijini Msoga katikati ya matembe ya jirani zake pamoja na Majumba ya pale Regent] .Hapo bila kutaja fedha alizofichiwa huko nje na wachimba madini yetu na wakina Patel!! Jamaa ni mwizi hafai kuwa kiongozi!!
     
  10. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 819
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    ishu sio ukwere jamani, huyu jamaa hafai tu, tupo wakwere wazuri tu... Mimi ni mkwere, dr slaa hoyeee!!
     
  11. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kweli, wakati mweingine watu hujisahau wakaanza kutukana wasio na hatia! Umenikumbusha ile ya Makamba na watu wa Kariakoo. Yes, ni Yeye kama Yeye, J M K na si kwa sababu yeye ni Mkwere, au yeye ni mjeshi mstaafu, au Mwislamu au Mwanamume au Mtz! Asante kwa kukumbushia hii:A S thumbs_up:
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hakuna ubishi
     
  13. F

    Fikra Pevu Senior Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena Mwalimu alisema hata ukimtazama usoni utajua msimamo wake utauona.
     
  14. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa Mwl alimuona mapema mstakabali wake, akasema dogo tulia, bado mtoto hii kazi huwezi. Baba wa taifa alipotoweka duniani (Mungu amrehemu), jamaa akapiga makofi kuwa tayari mambo yameiva. Hivo nachelea kusema jamaa alipanga tokea zamani kuwafanyia uhuni waTZ.
    Huyu yupo kimaslahi zaidi ndo maana anang'ang'ania ili amalizie kukusanya.
     
Loading...