Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere alisema binadamu hupenda makuu hasa kujilimbikizia mali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by curiosity, May 20, 2012.

  1. c

    curiosity Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba wa taifa alionya kuwa ipo siku ccm chama hiki hiki kilicho cha wakulima kitakuwa cha matajiri wachache tusipokuwa makini kuwadhibiti. Alisema naona anguko la ccm likisababishwa na matajiri wachache wakihojiwa na maskini walio wengi.

    Ninyi mmepata wapi hizi pesa, maskini walio wengu wanakandamizwa na matajiri wachache na kutokana na hilo, uhojaji unaendelea hata nje ya chama..wananchi wanagundua na kulio, wanatambua pia umaskini wao umeletwa na ulafi wa viongozi wao..hapa ndipo anguko la CCM...

    CCM inaanguka kwa stahili hii..report ya mafisadi iliposomwa pale mwembe yanga, Raisi angewachunguza na kuwafili kwa hasira ile ile ya baba wa Taifa ya kuchukia wezi wa uchumi "Wahujumu uchumi"

    CCM ni chama kizuri kama CCM ila viongozi wake sasa wamelowa pesa hvyo hawana kabisa uzalendo na ndo walio kiua chama na kupoteza mwelekeo..

    Nadhani ili watanzania tuweze kuendelea tukipumzishe hiki chama..mapaka pale wazee wote watakapokufa na watoto wao walioridhi ulafi wa baba zao na mali zao zitakapokuwa zimfilisiwa kabisa ndipo wataweza kijifunza nini maana ya kuwa chama cha wakulima...

    Pinda mtoto wa mkulima kageuka kuwa pazia la walafi...hajui nini maana ya kauli hyo..ccm imefika mda wa kuoumzika na kuwaoisha watu wenye uzalendo na chi hii
     
  2. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    curiosity Nimeipenda ID yako .... Curiosity killed the cat

    .

     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sio Nyerere aliyesema, bali aliayase hayo kwa kurudia tu maneno ambayo yalitabiriwa na Mungu.
     
  4. A

    Activist p Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhh! Hayo mapya!
     
  5. M

    MTENGE Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la CCM wanapokutana jioni wanajigamba kwa nani ana mali nyingi zaidi za wizi na sio nani mwadilifu, na utendaji uliotukuka kwao ni majumba mangapi unamiliki, makampuni mangapi unamiliki na ni jinsi gani ulitoa rusha jimboni mwaka, aliye na mali nyingi, aliyeshinda uchaguzi kwa rushwa na mizengwe ndiye anafaa uwaziri
     
  6. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haswaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa......
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli nyerere alimquote Mungu then alifafanua kwa kulingani na CCM....maneo machache lakini mazito yenye ujumbe mpana sana
     
Loading...