Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere alipotabiri kifo cha CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Negative255, Sep 16, 2010.

  1. N

    Negative255 New Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na haya aliyasema "UCHAGUZI wa mwaka huu kuna watu wa ajabu ndani ya CCM ambao hawafanani na chama. Watu wengi wenye kasoro wamejiingiza na kukichafua chama. Sasa CCM kimekuwa kama kokoro, kinabeba pia watu wachafu."
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Alitabiri lini? & wapi?!! kwani nyerere ni mnajimu?!! Au huna habari amekwishafariki?:confused2: sikunyingi kweli
    BTW .. karibu JF! next time njoo na thread zenye akili.. sio kwasababu una muda& PC/LAPTOP basi unapost chochote humu! ukijisikia hivo nenda GPL
     
  3. N

    Negative255 New Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thinking you will be one of the great thinkers my friend!!!...well the msg is very clear...Aliyaongea hayo mwaka 95 hapo zamani Kilimanjaro hoteli...Kwa tafsiri ya saivi ni kwamba CCM imeshapoteza muelekeo kwa kua chama saivi kimeshajaa madudu!. Kwa maana hiyo basi, viongozi wangekua makini na maneno yake pengine wangeweza kukinusuru chama kutoka kuzama. Guess have made myself clear my friend..PEACE
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Nyerere huyo huyo alitabiri mwaka 1997 ya kuwa angelimwona Raisi wa CCM akimkabidhi mwingine na mwingine na mwingine na mwingine akimkabidhi mwingine hiyo ukijumlisha ni miaka 22 yaani angalau angelikuwa yu hai kufikia mwaka 2019 lakini miaka miwili baadaye alifariki kwa saratani ya damu.

    Sijui alikufuru kuingilia kazi ya Mwenyezi Mungu kama huyu Mnajimu wa Majini anavyowaombea wenzie balaa wakati balaa ni zetu sote kwani aliyezaliwa lazima ajivunie kufa.
     
  5. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watabiri wako wa aina mbili. Kuna wale wa hali ya hewa na wale wa unajimu. Sijui Nyerere alikuwa mtabiri wa kundi gani. :becky:
     
  6. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''I WON'T LET MY COUNTRY BE LED BY DOGS'' hivi haya maneno alitamka nani? kumbukumbu zangu zinaniambia ni KAMBARAGE.. sijui wenzangu kumbukumbu zenu zinasemaje?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Hao "DOGS" ndio CCM wa sasa, na hatutarudia makosa mwaka huu! Asante sana kwa kukumbusha hili mkuu!
     
  8. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Me i wont let my country ruled by FOOLISH, THIVES CCM
     
  9. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Mlio Inajisi Nchi yangu Tanzania, Sahauni KURA yangu".
    Hivi hii ni Saini ya nani humu?
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mwache Nyerere wetu alale mahala pema peponi.
    Above all aendelee kuiombea tanzania Amani
     
Loading...