Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere aliamini mke wa kaisari hatuhumiwi lakini JK apinga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Oct 8, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Nyerere siku zote aliufananisha utumishi wa Umma na mke wa kaisari ambaye aliachika kwa sababu alituhumiwa tu. Kaisari wala hakupoteza sekunde kuchunguza tuhuma dhidi ya mkewe bali alimpa talaka stahiki. JK kwa kuwakumbatia mafisadi na kudai bado tuhuma zao hazijathibitishwa na mahakama ni dhahiri anambeza Baba wa Taifa yaani hakuwa na busara hata chembe.

    Na anayembeza Baba wa Taifa ni lazima tumkatae Oktoba 31 kwa kuwa ni mbabaishaji mahiri tu kwenye sura nzima ya utawala bora.
     
  2. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizi propaganda nyingine muwe mnazichuja kwanza ili zisije zikawarudia.......................
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siju kama jk anafahamu hata maana ya utawala bora. Yeye anaendesha nchi kiuswahili swahili tu. Uwezo wake ni mdogo sana. Isitoshe jk hawezi kuenzi mazuri ya Baba wa Taifa kwani anamchukulia kama adui yake aliyempokonya tonge mdomoni mwaka 1995 pale Dom. Yeye anaendeleza libeneke na mafisadi waliomweka madarakani.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kumfananisha Nyerere na JK ni kama kufananisha mWANGA NA GIZA, JOTO NA BARIDI, mbingu na nchi!...Hakuna alichomwiga baba wa taifa huyu JK!...NOTHING!
     
Loading...