Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyepesiiiii!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Mwanaume akifika kileleni starehe yake huisha baada ya muda wa sekunde 6 wakati mwanamke ni sekunde 23 hii ina maana kwamba kama wanawake wanataka usawa basi wanahitaji kuhakikisha wanaume wanafika kileleni mara 4 kwa wao kufika mara moja.

    Kuna aina mbili za uume ya kwanza ni ule ambao ukisisimliwa hutanuka (grower) na aina ya pili ni ile ambayo huonekana mkubwa kabla ya kusisimuliwa na ukisisimka hauongezeki (shower)
    Utafiti unaonesha ni wanaume asilimia 79 ni growers na asilimia 21 ni showers

    Kuvuta sigara huweza kufanya uume kuwa mfupi (shorten).
    Kusisimka kwa uume ni suala la kujaa kwa damu na kuvuta sigara hupunguza mishipa ya damu kufanya kazi.

    Ili uume umwage sperms ubongo hauhitajiki kwani amri kutoka kwenye spinal cord na si kwenye brain. Ingawa ili tendo zima lifanyike kunahitajika muda mwingine wa kuwaza kuhusu sex.

    Madaktari huweza kutumia ngozi inayotokana na govi la uume uliotahiriwa kwa ajili ya kupandikiza ngozi kwa watu waliungua na gomvi moja huweza kuzalisha 23,000m2 za ngozi.

    Mwanaume aliyetahiriwa anaweza kurudishiwa hali yake ya kutotahiriwa upya akitaka. Kinachofanyika ni kuvuta ngozi iliyobaki karibu na pale walitahiri.

    Ni mwanaume 1 tu kati ya 400 anayeweza kugusa uume wake kwa mdomo.

    Wastani wa tendo la ndoa kwa watu wote huisha baada ya dakila 2 na sekunde 50, hata hivyo wanawake huendelea kujisikia raha zaidi kwa wastani wa dakika 5 na sekunde 30.

    Kadri mwanaume anavyokuwa na uume mrefu anakuwa na uwezo wa kurusha sperms mbali zaidi kuliko mwenye uume mfupi.

    Utafiti unaonesha wanaume wenye sura nzuri wana sperms bora zaidi. Hii ni baada ya watafiti kuweka picha za wanaume wenye sura nzuri, mbaya, na kawaida na wanawake waliambiwa kila mmoja achukue picha ya mwanaume anaona anamfaa, picha zilizokuwa nzuri ndizo zilikuwa na sperms bora na ndizo wanawake walizichagua.

    Source: Mike Zimmerman (Germany)
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu utafiti ni duniani au kwa nchi zilizo endelea,mkuu?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh tafiti nyingine balaa
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mbombongafu....!
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    duh! sasa ina maana kuwa sie wakawaida tutatotoa watoto wakawaida na mahandsoe wanatotoa mandsome.....kwa wanawake je inakuwaje?
     
  6. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! hizi kweli nyepesi.
     
  7. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyepesi kweli!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je katika utafiti huu walimuhushisha Dr wetu Kikwete? kama hajahudhuria basi is Nosense
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    da hivi niko jukwaa sahihi.................let me check!
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Mbombo Jilipo........... kaka haka kautafiti kamenivutia kweli, Ahsante kwa kutuelimisha mkuu.
    Sorry lakini kichwa cha habari kinaashiria kama vile huu utafiti ni udaku tu, au ni mimi sijaelewa?
     
  11. s

    shalis JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtabuzi si udaku thts the fact .... 1 tu kati ya 400 anaweza kulamba ahhahha tuanza na wewe ili kuhakiki utambuzi unaweza huwezi the kwa Asprinmaskini jeurikibuku asiliamzalendoDasa na wengine wengi mazabzab
     
  12. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    duuu hii noma!
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mh! mbona nyepesi mmno jamani!
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kaziii ipo hapoo
     
  15. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa Pdidy nakubaliana na wewe... ila ubora wa sperms kwa maana gani kuwa-zinaishi muda mrefu au ubora wake unakuwa kwa mtoto atayezaliwa?au huko zinako-penetrate muwekewa anasikia burudani zaidi ya zile ambazo si bora?
     
  16. Sosperlevison

    Sosperlevison Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwahuu utafiti naona ungegeukia upande wapili wa shilingi(wanawake)ingekuwa bora na kuletd usawa katika jamii
     
  17. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli jf ni darasa. Thnx Pdidy
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Imbombo jilipo....
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    i beg to mute for sometime
     
  20. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kugusa na mdomo uume wangu lakini imeshindikana.
     
Loading...