Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyepesi Nyepesi - 7 April Rebranded as Double K's Day!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Apr 12, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nilijua tu na mie lazima nipate cha kuanzishia sred kufuatia kifo cha Msanii Maarufu.

    Inasemekana, kuna uwezekano wa tarehe 7 April kuitwa :A S new:Double K's Day.:A S new:
    Hii inatokana na kwamba Kanumba na Karume walipumzika tarehe hiyo.

    Na ni Public Holiday, kazi kwenu kununua nguo za siku kuu na mapilau. Ndo hivyo!:smash:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    eeh bana eeeh.......
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hujapata cha kuandika Preta?
    Nimechoka kusoma za wengine tu lol.

     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Sred yako haijakaa kimbea. We ni nouma..
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Chezeiya Mie, baby ya naniliyu.
    Full creative.

     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimeifungua hii kwa ajili ya double "K" hata sijakuta nilichozania...!
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Ingekua mtihani tayari ungekua umefeli manake tangu tar 7 unatunga uzi. (run out of time)
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una Evil Mind, ulitaka uone nini?

     
  9. S

    SI unit JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Bagah unapenda "Kk" eeh
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii ilikuwa assigment ya mwezi huu, si unaona bado na za wengine zinashuka.
    Dead line ya assigment ni mwisho wa mwezi, ikifika Mei Mosi ambayo nayo ni Public holiday huruhisiwi tena nitoke vipi.

     
  11. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    K ipi? na sisi tujumuike..
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sana...haswa K kubwa!..
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nilitaka nione "K"
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wee unataka ipi?
    Mie naongela ya Tr 7 Apr

     
  15. S

    SI unit JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Inawezekana ndo herufi uliyokua unatumia wino mwingi wa kalamu yako ukiindika kwa kurudiarudia.
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umejuajee?...hapa nikifika lazima nimwage wino wa kutosha...
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wafanya biashara wanaweza pata Bizness aidia hapa kwa kuandaa tisheti zenye sura za hao watu wawili kwa nembo hii.

     
  18. S

    SI unit JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kongosho nimekuona kwenye sred flan unajiMARKET lol..
     
  19. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Oooohhh Kong's Plliiiz...

    Hebu edit hii post yako afu andika " NB; Rukhusa kuchakachua"

    Maana nimeapa sitaki tena kutia neno juu ya hili sokomoko la huyu marehemu "K" mpya
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wapi huko?

     
Loading...