Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@NYC-"Chagueni CCM Igunga"

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mnyakatari, Oct 1, 2011.

  1. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Haya ni maneno ya mwanaJF ambaye amepotea jamvini muda mrefu kwenye wall yake facebook.Kama mnakumbuka mara ya mwisho ni pale alipotoa taarifa za uongo kuhusu Chenge kuvuliwa gamba kwenye kikao cha halmashauri kuu ya CCM kilichokuwa kikiendelea.
    William Malecela:"One
    more day to go, Igunga
    wananchi simameni imara
    mkatae siasa za ubabe,
    vurugu na mahelikopta.
    CCM all the way, Amani,
    Utulivu na Mshikamano wa
    Taifa, kama ni umasikini
    hata huku USA tupo so na
    Rome haikujegwa siku
    moja, CHAGUENI CCM! -
    Baharia Mutus!"
     
  2. j

    joeprince Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa nini umsemee??
     
  3. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mkuu hamna anayemsemea humu.Hayo ni maneno yake mwenyewe facebook.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hata mimi nina akaunti FB. Toa link nimtafute.

    umasikini wa marekani is note an excuse. na wala sisi si waumini wa marekani kama yeye.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    W. Malecela lazima akitetee chama cha magamba kwa namna yoyote ile.
    He's a direct beneficiary of ill-gotten wealth! Can his father account for his wealth accumulated in UK and USA? Never on earth. Malecela Jr is apprehensive at what' be fall all the mafisadis once CCM is gone. Ni nini maana ya amani na utulivu katika ubaguzi huu wa mgawanyo wa keki ya taifa? Naweza kusema watanzania they're simply patient, the patience which is running out!
     
  6. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh...!Huyu jamaa ameamua apeleke upupu wake facebook baada ya kuchafua hali ya hewa humu na taarifa yake ile ya uongo na ambayo ilimdhalilisha baba ake...!Ameamua aanze kujikosha kwa wazee wa chama sasa.
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hivi hili gumegume bado lipo.
     
  8. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mzee umenichekesha sana,hivi gumegume maana yake nini?
     
  9. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Jamaa alilishwa Kasa na Mamaaake wa Kambo (Anne Kilango) kuwa Chenge kapigwa chini,na alivyo Boya akakurupuka ku post hapa JF...
    Narudia kusema na ntarudia kusema,watoto wa Viongozi wa hii Nchi ambao Baba zao ni CCM ni Vilaza kupindukia sema tu wana pata Backup za wazazi wao and Nothing,Full stop
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kaacha UGOGO lini tena?
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, gumegume ni Toad, yale machura roho mbaya yanayokaa kwenye tope na ardhini kama maji yamekauka. Maeneo ya shamba, unaweza kupiga jembe ardhini, likaibuka na gumegume.
     
  12. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thank God CCM wanatumia MAHELIKOPTA na CDM wanatumia HELIKOPTA.......

    Willy pole kwa ulevi
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    JWM ni beneficiary of this administration!! Sishangai...
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo si ,magamba unadhani ana point yoyote?masaburi tu hayo
     
  15. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa hii thread mnaweza kufanikiwa kumrudisha kundini kuja kujibu mapigo
     
Loading...