Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyaulawa ameenda na magazeti yake mtandaoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 27, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Salaam,

    Waswahili wanasema kazi ya Mungu haina makosa.. Hilo silibishii na wala sina pingamizi nalo...

    Nyaulawa aliyekuwa mkurugenzi wa Business Times na pia mbunge wa Mbarali, alikuwa ni mtu wa watu na mpenda maendeleo kwa ujumla... Magazeti yake yote yalikuwa hewani kila siku kwenye tovuti..

    Cha kusuikitisha ni kuwa baada ya kifo chake haukupita hata muda wa wiki mbili... Tovuti zote zikafungwa....

    Je ni kweli uongozi mpya umeshindwa kuziendesha?

    Je sisi kama wana jamii tuliokua tukinufaika na magazeti hayo tunaweza kufanya kitu gani ili yarudi hewani?
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Unajua kwa nini wenzetu (kwa hapa Tz zungumzia Wahindi na Waarabu) wakiwa na biashara kama itatokea bahati mbaya akafariki bado biashara zao zinaendelea tena na kukua sana??? Wana utaratibu wa kuandaa successors!!!! Je sisi Wa tz ni wangapi tunakuwa na biashara hata tukashirikisha familia, hasa mke na watoto vizuri i.e kuanzia ujanja wote wa ku-deal na biashara??? Tunafanya mambo kwa siri, ukiaga dunia unazikwa na siri zako!!!!! Hata mafisadi RA, Manji, Zhakaria, Mzee Kijicho (Oilcom) na wengine wengi wamearithi biashara zao na zikakua na wataendelea kuandaa wa kuziendeleza.

    Tujiulize, our late Nyaulawa alikuwa ameandaa successor?? Kama yupo basi kuna tatizo. Simkumfahamu sana huyu mzee ila ndo hivyo tena.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,264
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Nyaulawa alikuwa mbunge wa Mbeya vijijini na sio Mbarali!!
     
Loading...