Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyaronyo Kicheere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Megawatt B, Jan 11, 2012.

  1. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wiki iliyopita kuna mwana JF mmoja alimponda sana mwandishi huyu (Nyaronyo Kicheere) ambae sasa anaandika makala zake kwenye gazeti la Mwana Halisi kila Jumatano. Nalikubaliana nae kwa kipengele kimoja tu, cha kuwa kila mtu ana utashi wa kutoa maoni yake. Lakini hoja zake sikuziuunga mkono pale aliposema mwandishi huyu ana hatarisha usalama wa nchi.

    Kwa mtazamo wangu mimi, mwandishi huyu kwa sasa ni kati ya waandishi ambao wapo wazi sana katika uandishi wao na unaona kabisa hana woga wowote katika makala zake. Nimekuwa nafuatilia makala zake kwa wiki kadhaa sasa na nimegundua ni makala ambazo zinagusa jamii walio wengi kwa sasa ambao wanahuzunika na ombwe la uongozi tulio nalo katika nchi yetu. Namfananisha mwandishi huyu na Johnson Mbwambo, Jenerali Ulimwengu na wengineo wengi ambao wako wazi katika kuelezea kile kinachomgusa na kinachowagusa wengine pia. Jaribu leo kufuatilia makala yake kwenye gazeti la Mwanahalisi la leo ( januari 11-17 )uone alivyoelezea Kisa cha matajiri na fukwe za kigamboni . sina nia ya ku promoti gazeti lakini wengi wetu hatuna uwezo wa kununua kila gazeti linalotoka kila siku/kila wiki na si rahisi kuweka hapa makala yote kuwachosha wasomaji. lakini amejaribu kuelezea jinsi gani walala hoi wanaonekana hawastahili kuishi kigamboni na jinsi matajiri wanavyotolea macho eneo hilo.
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Aliyoyasema ni ukweli mtupu subiri tu uatasikia anatafutiwakesi ya uchochezi!
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyarionyo mwenyewe ni mwanasheria, hivyo nadhani anakuwa makini sana anapoandika kuepuka uwezekano wa kushtakiwa
     
Loading...