Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyaronyo kicheere makala kwanini waislam walikokaa waarabu (reli ya kati)ni walalamishi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MASEBUNA, Nov 12, 2011.

  1. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma makala mbili za Nyaronyo Kicheere kwenye mwanahalisi zilinivutia sana, Badala ya kulalamika amewataka waislam kutumia fursa zilizopo kujiendeleza na amewataka Waislamu kuwa kama wenzao waislam wahindi, wamachame na same ambao huwezi kuwaona wakilalamika kama wa Dar, Pwani, Kigoma naTabora kwa kufuata reli ya kati walipokaa waarabu tu.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tunaweza kupata link za hizo makala? Nalog off
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    na hiyo mikoa majority hawana shule.
     
  4. aba69416

    aba69416 Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote hakuna anaye lalama bila sababu na kukaa kimya si kuwa wameridhika .na pia ukiona mtu anawafuatafuata watu fulani au jamii fulani jua kuna jambo ananufaika nalo au kuna maslai fulani anategemea.mwanahalisi halina nia nzuri na waislam
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ni mara ya pili nakuandikia ujiitaye washawasha. Kwanini umeshindwa kutafuta picha ya kutumia kwenye avatar hadi unaendelea kutumia picha yangu? Kama mtandao haupandi si useme usaidiwe? Basi badili na jina uitwe mpayukaji kama u kihiyo hivyo. Kuhusu Nyaronyo ni vizuri tukasoma hizo makala ndipo tuchangie kwa kina.
     
Loading...