Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyaraka za kidini kuhusu uchaguzi mkuu ruksa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, May 13, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,731
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Sasa mwanzo serikali ilipiga kelele; sasa inakuwaje mizuri? Je ukiangalia ni upi kati ya ule wa waislamu na wakristo una tija kwa taifa letu? Kingunge yuko wapi sasa? Au amekwisha uelewa kwa muda wote huo?

    Source: Habarileo 13 May 2010 (front page)
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,731
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Je yawezekana CCM wamekwisha pata mbinu ya kushinda hata kama hizo nyaraka (waraka wa wakristo na ule wa waislamu) zitafuata? Walipokuwa wanapiga kelele walikuwa hawana mbinu? Au ni namna ya kuchota mawazo ya dini zote mbili? Maanake JK alikwisha sema asilimia kubwa ya watanzania ni bendera fuata upepo!
     
Loading...