Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyaraka za Dr Slaa si lolote si chochote - Spika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jan 13, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa ameanza kutapatapa eti ana nyaraka muhimu za serikali na za ccm
    hii ni mbinu mpya ya slaa baada ya kukosa publicity kwa muda mrefu sasa anatafuta
    pa kutokea


    [​IMG]

    Kama ana nyaraka hizo kwanini hasizitoe?

    Mbona nyarak zake zote hazina nguvu mahakamani?
    :A S embarassed:
    Je kutapatapa huku ndo mwisho wake?:nerd:
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kutapatapa ni mwisho wa ccm na mafisadi kiujumla
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    sasa haya ni maelezo au maswali????
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwisho wake wa kisiasa umekaribia.
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu mseja anateswa na vugu vugu la nafasi ya mgombea urais linalofukuta chini chini huko chadema! kuna watu wanataka kumpima ubavu akiwemo mbowe nasikia ndio maana sasa katoka ofisini yuko mbeya kujipanga..
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nyaraka za Slaa si lolote, wewe utaki?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    jifunze kuandika kwanza ndo uje hapa..hasizitoe ndo nini?ndo maana mnarudishiwa mtihani wa form 2
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mambo ya ujira wa mwia yamemshinda anadandia mengine.kweli kufa lazima urushe rushe miguu.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata wewe jifunze kuandika, kabla ujakosoa jiangalie wewe kwanza..

    Ndo nini? Ndo maana? Huu ni upupu wa kiswahili
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi haya yote anayoonesha kwa jamii yamemsadia nini? au yamesadiaje taifa?

    [​IMG]
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,434
    Trophy Points: 280
    Maneno kama hayo yalitamkwa na Spika Sita lakini cha ajabu baadae nyaraka hizo hizo za Slaa eti naye akaanza kujipambanua hadi leo kuwa yeye ni mpinga ufisadi. Wewe ambae hata kuandika kuna kupa shida unadharau hizo nyaraka ila ukae ukijua hao unaojikomba kwao sasa hivi matumbo moto kwa kauli hiyo ya Slaa
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Spika alikuwa anatumia nyaraka zake sio za slaa

    Slaa ni mtapatapaji
     
  13. k

    kipinduka Senior Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambien watz 2shamchoka hv anafikir cc wote wa2 wakanisan apeleke upupu wake huko,hv mbona haend msoga kwa mzee wa magagon
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Haya ni maswali au maelezo????
     
  15. u

    utantambua JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shule nyingi wiki hii zafunguliwa: hatimae haya yote yatakwisha, anyway tulienjoy nanyi kipindi chote hiki cha holidays
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je hizo nyaraka zina msaada gani kwa taifa?
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    huyo spika kwa dr.slaa ni sawa na sisimizi tu. Mia
     
  18. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huwezi kujua faida yake kwa sababu wewe umejikinga kwa kuvaa u-CCM ambao umekupofusha usione kitu. Nyaraka za EPA mlizikataa wakati anatoa Dr. Slaa, lakini baadaye watuhumiwa wa EPA mkawaambia kuwa warudishe fedha na mwishoni mkaziiba tena. Dr. Slaa amesababisha wezi wakakamatwa, wananchi tukadhani fedha zetu zimerudi kumbe wakajichukua tena.

    Kwa hiyo wewe faida unayoitaka ni kama ipi?
     
  19. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Kweli Tanzania ni kisima...na ndani yake kuna vyura
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dr. Slaa ni mwamamume wa shoka akitoa hoja lazima iwe na mashiko
     
Loading...