NYARAKA: Omar Nundu ni msafi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Apr 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,663
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    Conclusion utaipata ukisha-download nyaraka hizi.

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    HUjaeleweka mkuu

    Unasafishaje mtu kwa barua moja
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Soma kwanza uone. Hakuna anayemsafisha, soma uhukumu!!
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Ni msafi maana hajawahi kwenda China, bali aliyeenda ni Naibu wake
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,106
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    Hao wachina mbona wanaonekana wanapata habari kuhusu nini kinaendelea kwenye serikali ya Tanzania toka vyanzo vingine? Kwa mfano walijuaje Hazina wameandika barua? Hapa naona Nundu alikuwa na team yake, na naibu waziri wake alikuwa na team yake! Lakini wote kwa pamoja wana interest moja = screw Tanzania kama zile twin towers za BOT!
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,009
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Acheni uvivu wakuu,kama mnatumia simu sawa, ila hapo kuna file Invisible ameattach mautamu yote yapo humo, kabla ya kucomment angalie kwanza maana amesema hapo inabidi u download hataki kumwaga mtama kwenye kuku wengi....
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Afadhali Mkuu umetusaidia!! Watu waburudike na mziki!!
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,205
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Hizi barua hazimsafishi Nundu bali zinaonyesha kuwa alikuwa ana kaurafiki haramu na hii kampuni ya China Merchants Holdings nje ya njia zinazokubalika yaani kiofisi maana hawa wanaonekana hawafuati njia sahihi zinazotakiwa kufuatwa na kampuni bali wanatumia kiongozi mla rushwa/mlafi kama Omar Nundu kuipiga bao kampuni ya China Communications construction Ltd ambayo tayari proposal yake imekubalika na imeshapata fedha toka Exim Bank China! Sasa sijui ni punda gani anaweza kuacha mradi ulioiva namna hiyo wa China Cummunications Construction Ltd akaenda kwa huu wa China Merchants Holdings ambao haujasema ni kiasi gani ita-finance huo mradi na kwa riba kiasi gani! hapa simply hii barua inaonyesha jinsi mawaziri wetu vilaza walivyo tayari ku-take risky decisions na ku-subotage miradi mikubwa ya maendeleo ili mradi tu wamehakikishiwa kushibishwa matumbo yao na miradi fake inayokosa transparency bali kupitia kwa vimemo viinavyoweza kui-cost nchi kama mikataba ya umeme ta Tanesco! Omar Nundu lazma ajiuzulu manina.....!
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,733
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 63
    I see!!...
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Hebu tusaidieni hizo nyaraka za Naibu Waziri alivyohusika. Maana kama alihongwa tiketi ya ndege na vijifedha, aliyesema hayo ni Nundu ambaye anataka kutuambia, Naibu alimzidi nguvu, sasa hebu tujiridhishe kabla ya kubeba maneno ya mwizi mtoto anayesema sikuiba peke yangu!!!
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 28,492
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 83
    Sijapenda habari za kutoa bandari rehani kwa miaka 45.
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Mhnnn!!! Haya!!! Kumekucha!!
     
  13. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Wengine tumeshindwa kuifungua hiyo attached file.
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,207
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    Haya ndiyo yalikuwa yanasemwa bungeni.
    Hapa Invisible una maana gani kuwa Nundu ni msafi?
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,733
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 63
    Hivi inawezekana JK kwake habari nzito ni kwenda kuzika a Dead body Bingu wa Mutharika kuliko hii, bado siamini kama JK pamoja na udhaifu wake mwingi bado atakuwa amefanya kosa hili.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Mbona juzi Nundu aliliambia bunge kwamba hana kampuni yoyote anayotaka kuipendelea ila anataka tender itangazwe upya ili kampuni nyingi zishindanishwe? Na pia mbona alisema hajui lolote kuhusu CCCC?

    Hapa kweli kazi ipo!!
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,733
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 63
    Fuatilia hii thread kwa makini, mambo yote sasa yapo hadharani huitajiki tena kulifunguwa wewe hilo file, hiyo kazi umesharahisishiwa.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,899
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 63
    mimi mwenywe zilinishtua sana aise
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,899
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 63
    mods wayaweke yote kwenye post ya kwanza
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48

    Unadhani kwa JK hii ni big issue?

    Kama aliacha watu wanakufa wakati wa mgomo wa madaktari, anaweza kustuka kwa issue kama hii??
     
  21. P

    Pasco JF Platinum Member

    #21
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 17,505
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 83
    Endeleeni kumwaga nondo na mimi kesho nakuja na zangu!. Jee nani anajua hao CCCC walipatikanaje?. Jee kuna tenda yoyote ilitangazwa?!. Jee walijuaje TZ tunataka kupanua bandari?. Jee nani aliwapa kibali cha kufanya feasibility study?. Wangapi mnajua kuwa good practice ni feasibility study kufanywa na mwingine, funding kutafutwa kwa mwingine, construction company iwe nyingine na consultants ni wengine for checks and balance!. Jee ni wangapi mnajua feasibility study wanefanya hao CCCC, consultants ni wao wao CCCC wakaja na hiyo figure ya dola milioni 500 plus bila any independent verification na mkopo wakaomba hao hao CCCC kutoka Exim Bank?. Why?. Tangu lini unaomba mkopo alafu banker anakulazimisha usipofanya kazi na CCCC no mkopo!.

    Mbona Mombasa wamejenga kwa 200 why sisi tujenge kwa 600?!.

    Hivi mnajua kiburi na jeuri ya Mfutakamba inatoka wapi?. Mnamjua nani anampa ruhusa kwenda kuhongwa huko nje huku akimby pass boss wake?!. Nnajua aliandika recomendation ya kuifagilia CCCC na kuisubmit wapi bila kumuonyesha waziri?. Amini nawaambieni hao CCCC ni yule yule RA!. Kama Richmond tuu ila this time sio US ni China!. Hivi mnanuamini Serukamba?!. Mnaamini ni yeye ndie aliyeomba kuwa M/Kiti wa Kamati ile?. No amewekwa kama alivyo pewa ubunge!. Yeye ni remote tuu ya RA!.

    Endeleeni kumwaga mboga kesho na sisi tunamwaga ugali wakose wote!. Kusema ukweli napandwa na hasira sana mpaka natamani nchi hii tungekuwa kama China, mafisadi wana kula bullets soonest possible na kusahaulika!.

    Mchukua Nundu na Mfutakamba uwapime nani fisadi na nani sio!. Tatizo la ufisadi ni kubwa kuliko nilivyodhania maana mpaka humu jf vibaraka wao, wametamalaki sana!.

    Mungu Ibariki Tanzania!. Nawahakikishia kama 2015 Watanzania wataamua kufanya kweli, kuna wenzetu humu humu watatafuta pa kutokea maana kwao pia ni kilio na kusaga meno!.
     
  22. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #22
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 924
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Mkuu taaratibu unaweza sababisha watu kufa kwa Bp!
     
  23. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #23
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,733
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 63
    Pasco hapa ndipo unapoweza kumaliza hasira za Boss wako, hakuna kulala mwambie Lowasa akupe details zote anazozifahamu lete mwaga hapa na from there indio utakuwa mwisho wa matumizi ya neno kujivuwa gamba.

    Kuna storm kubwa inakuja ambayo cha kusikitisha mpaka sasa Watanzania wameshindwa kusoma alama za nyakati kwamba Mungu ameamuwa kujidhihirisha upande wa Wananchi lakini cha kushangaza taasisi za kiraia na kidini ziko kimya juu ya swala hili.

    Kwa hakika huu ndio wakati muhafaka wa kuing'oa serikali ya Kikwete madarakani, hatuna sababu ya kusubili mpaka 2015 maana hata JK akisema avunje baraza lake leo atapata Mawaziri kutoka miongoni mwa Wabunge wepi? Lusinde!!??....
     
  24. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #24
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48

    Ngoja tuendelee kuangalia wanavyomalizana wenyewe kwa wenyewe. Sikujua kama wamefikia hapo!!
     
  25. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #25
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 658
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Now your talking Pasco. Kuna haja ya kuazima viongozi wa nchi zingine watusaidie kupata solution ya mambo yetu. Napendekeza kazi ya kutafuta mkandarasi wa hizo bandari tuwape Rwanda, Burundi, Zambia na Malawi watutafutie mkandarasi, ajenge then mwishoni watupe gharama, nzima tuwalipe, maana hawa ndugu zetu bandari hii ni muhimu kuliko sisi tunavyofikiri. Maskini Tanzania mafisadi wanagombania kama mpira wa kona
     
  26. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #26
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,207
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    Pasco anatia mkwara tuu huo. Kwanza ile habari ya asubuhi vipi keshaifafanua?
     
  27. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #27
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Wengine tumeshindwa kuifungua hiyo attached file.
     
  28. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #28
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,733
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 63
    JK anapaswa avunje baraza au Pinda aachie ngazi au wale Mawaziri wajiuzuru wenyewe later today, maana zikija kupigwa kura utashangaa kura robo tatu zitasema hatuna imani na Pinda, maana kama watasubiri mpaka kura zipigwe maana yake zitakuwa ni kura za siri na hapo ndipo utakapojuwa kumbe hii move inaungwa mkono zaidi na CCM kuliko hata Upinzani wenyewe.
     
  29. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #29
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,733
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 63
    Aliamka na hangover akadhani yupo Facebook, kuja kutaamaki ameshapost ule utumbo, basi tumsamehe bure na saa hizi yupo Sinza kwa wajanja!!......
     
  30. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #30
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,205
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    mi nathani hiyo miaka 45 haitakuwa na shida kama kodi watakayokuwa wanalipa hao wawekezaji itawekwa in such a way ina appreciate! Maana hata tukipewa tuendeshe hizo berths nakuhakikishia hata hiyo miaka 40 haitafika! na isitoshe kuna nyingine 12 ambazo TPA na TICTs wanazimiliki kwahiyo sioni tatizo!
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page