Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyaraka muhimu kwa Maombi ya Kazi; Barua, CV /Resume na Rejea

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Moseley, Sep 26, 2011.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana-JF?

    Naomba msaada wa jinsi ya kuandaa CV yangu..

    Mie ni mwanafunzi wa mwaka wa mwisho Computer science, nataka kuandaa CV yangu vizuri.

    Shukrani!


    Mifano ya Barua ya Maombi, Wasifu (Resume) na Rejea (Reference):
    Kwa hisani ya HMS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi we ukosoma CL katika pitapita yako katika elimu yako.Halafu this is repeated thread m2 wangu be current.
     
  3. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    google utapata miongozo mingi tu!
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Yeah! Google.
     
  5. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni msaada jinsi CV inavyoandkwa pamoja na format yake.
     
  6. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni kujuzwa jinsi ya kuandika CV, pamoja na format yake plz
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi mkiingia mtandaon mnajua JF na FB peke yake? Acha uvivu, kazi ya google hiyo
     
  8. S

    Seq Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bwana
     
  9. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli jamaa ni mvivu wa ku-google! hata ukfungua microsoft word kuna templates kibao za resume/cv! anyway, wewe google tu utapata ma-samples kibao ya ku-select!
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kuna vitu vingine sio lazima uulize u need to search by youself ndio maana ya technologia ebooo
     
  11. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    duh pole kaka..
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mjibuni basi tupo wengi vilaza
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    CV for what? Try to study how to plan your own business rather than preparing yourself for interview
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Umemaliza chuo gani? Na umesomea kozi ipi?
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    vyuo vya kata vina maajabu yake
     
  16. Wakusini

    Wakusini Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tatizo letu ni kusoma kwa kukariri na si uelewa,Kwa hali ya sasa jinsi teknolojia inavyopanuka ni ajabu sana mtu uweze kufika hapa jamvini na ukashindwa kucheza na google na kupakua mavitu unayoyataka!!!!! kazi ipo,tatizo ukipewa ya hapa utakaririi pia mkuu,umiza kichwa kaka!!! ila pole kama nitakuwa nimekukera
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Andika historia yako hapa tukutengenezee CV yako!
     
  18. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yan hakuna **** yoyote alienisaidia, wote pumba 2
     
  19. a

    andrew yusuph New Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole bro find me @ my office,i'll help u.
     
  20. Myelife

    Myelife Senior Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dah hata mimi umenishangaza, maana 50 % ya elimu imetoka google sasa wewe cv unauliza ukiambiwa biz plan
     
Loading...