Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyaraka mpya za Kagoda zawalipua Rostam, Manji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Sep 1, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Attached Files:

  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kesho nakutana na DPP kuweza kuongea naye juu ya ushahidi niliowasilisha juu ya walioiba fedha za umma kupitia Kagoda
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nina picha, video zinazoonyesha wizi wa Kagoda wazi.

    Kinara wa wizi huu ni Rostam Aziz aliyekuwa mbunge wa Igunga.

    Wa pili ni Yusufu Manji
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Tupe info mkuu ingawa ile ya Shimbo sijui ilipotelea wapi. Mwaga data mkuu
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli maana inatufanya tuwe na wasiwasi
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wanaohusika serikali inadai haiwafahamu. Nawafahamu na wanakaa Kinondoni na walifanya hivyo kwa maelekezo ya Rostam Aziz.

    Walioenda Brela kusajili kampuni tuna picha zao na majina yaliyoandikwa ni ya uwongo.

    Jina Kagoda linatokana na KATO na GODA.

    Angalia nyaraka zilizoambatanishwa.

    Baada ya Kagoda kufunguliwa, ilitakiwa itengenezwe account ambayo ilitengenezwa CRDB na mdhamini alikuwa Yusufu Manji (angalia attachment chini ya 1st post ikionyesha na account number).
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Msemakweli ni nani mkuu. Na hii ndio ile countdown yetu?
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    BoT wanawajua wahusika wote kwani pesa zilihamishwa kwa ushirikiano na CRDB.

    Bharat Goda kwa maelekezo ya Rostam Aziz alipeleka barua inayoonyesha kuwa Bil 8 ziende kwenye account tofauti. Viambatanisho vipo, hivyo zikaongezwa kwenye Bil 25 nyingine iliyokuwa kwenye account tofauti.
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Bil 33 baadae zilihamishwa kwenda kwenye account nyingine ambayo Yusufu Manji aliidhamini huko Holland Branch
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,ngoja niicheki kwa makini kwanza
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hizi nyuzi za hatari!
    Hebu endelea kutujuza mkuu
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pesa hizi baadae zilitoroshwa kwenda Dubai kwa ushirikiano wa Yusufu Manji kwenye mafungu ya $ milioni moja moja. Kwa kutumia kampuni ya Quality Finance Corp
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mambo yameiva!
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    What a coincidence.....Anayasema hayo wakati uchaguzi mdogo Igunga unaanza hahahahaha....najua tu mwishoni atamtaja Big Ben. Ngoma inogile manake Ben na Rostam ndo watakuwa vinara wa Come-pain wa Magamba Igunga
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Manji na Rostam kama wanadhani nawaonea nawakaribisha mahakamani - Msemakweli
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Mkutano unafanyika wapi mkuu?
     
  17. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Magamba watamtumia tena RA kwenye kampeni Igunga? Msema kweli ni nani tena jamani?
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa jamaaa hwakuzirudisha hizo pesa? Nasikia kuna wengine walirudisha zikapelekwa TIB kwa Peter Noni na hiyo wakapewa msamaha wa kuburuzwa mahakamani!!
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Msemakweli ni nani huyoo jamani?
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kamati ya Mwanyika ilikataa habari za Manji za kujitetea kuwa hakuhusika na Kagoda kwa kudai kuwa babake ndo alihusika. Mwanyika na wenzake walichofanya ni kufunga account zote za Quality Finance Corp. Wakazuia passport yake asitoke nje ya nchi. Walidhamiria kumfirisi, na akadai kuwa alikopeshwa na Kagoda na Rostam akamshauri kuwa bora warudishe hela hizo
     
Loading...