Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyara za Serikali - Suali.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Nov 26, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ilivyokuwa ile sehemu ya kuuliza naona siku hizi haipo tena ,imenibidi niweke hili suali hapa.

    Nauliza kuhusu neno "Nyara za serikali" hivi jamani haya ni mambo gani,maana kwanza hili neno nyara naona pia linanikoroga kwani juzi nimesoma kwenye gazeti kuwa polizi wamemkamata mtu akiwa na nyara za serikali nilipozidi kusoma nikaona kuwa ni nyama ya Paa ,nikastaajabu sana polisi kumkamata mtu akiwa na nyama ya paa na vilevile alikuwa na nyama ya ngurue mwitu(Ngiri) nikaona au kujiuliza kama mtu angekutwa na nyama ya mapanya yale makubwa au mapanya buku kama yanavyojulikana nae angekamatwa ,hapo ndio nikaona bado sijalifahamu neno Nyara.

    Hivyo nahitajia msaada wa kufahamishwa maana na jinsi serikali inavyojihusisha kwa kuwakamata watu wakutwapo na nyara.
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kuna maliasili fulani ambazo ni haramu kuwa nazo (pembe za tembo, faru, ngozi za chui etc) au unahitaji kuwa na kibali cha serikali. Hizi maliasili ni moja kati ya nyara za serikali. Hao panya kama hamna haja ya kibali na wala si haramu unawinda unavyotaka.
     
Loading...