Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyani wanapokuwa Kero

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Jul 31, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanini hakuwasha gari na kuondoka kabla hawajafanya uharibifi hao Nyani? Au lilikuwa bovu!!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Nadhani jamaa walikuwa wanawashangaa na kuwapiga picha ! Ndipo walipowavamia na kufanya hayo!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha hao nyani wanaweza hata kufungua mlango na wakazama ndani duhh
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Simulizi za Kale tulikuwa tunaambiwa Nyani wanapenda wadada ila wanaogopa wanaume! Naona huyo dereva alikuwa wakike
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah yeah umenikumbusha ndivyo tulivyo kuwa tunasimuliwa nakumbuka mjomba angu alisema nyani anaweza kuomba kujiexpress kwa kina dada kwa kuonyesha vidole hahaha wewe vp hukusikia hii?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiyo niliishaambiwa mjomba alikuwa hataki binamu wangu wa kike waende shambani kulinda Nyani wala Ngeredele wale wanaoitwa tumbili kuongopa hili suala la ufirauni wa hawa wanyama!
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii nimeiona pale UDSM wakati nasoma wale nyani wa pale walikuwa wanawaonea sana wanawake wa pale, sijui kwanini lakini walikuwa wanaogopa sana wanaume!
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaepua hadi sufuria jikoni hawana maana kabisa
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaha niliwahi kuambiwa hao nyani sijui ngedele walimuiba mtoto kichanga wakapanda nae juu ya mti ilikuwa kazi mazee kumshusha mtoto.
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka hata case ya yule mtoto aliyetangazwa sana kwenye vyombo vya habari ambaye alikaa na nyani kwa muda wa kama miaka mitano hivi au zaidi na aka-adapt mambo yote ya kinyani. Yah ni ngumu sana kuwanyang'anya kitu walichonaco hwawa hata kuwaua nasikia ni ngumu sana
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah nakumbuka sijui ile ishu iliishia wapi yule mtoto angekuwa nchi za wenzetu huko wangemuhudia balaa lakini bongo hapa ndo hivyo tena wakuu wanajali matumbo na familia zao kwanza.
     
Loading...