Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyani Ngabu Kafa!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nyani Ngabu, May 31, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 31, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Habari zinazoingia sasa ni kwamba yule mwanachama mwenzenu ajulikanaye kama Nyani Ngabu amekufa mapema alfajiri leoo hii kwa kupigwa risasi. Habari zaidi zitafuata baadaye.....
     
    Last edited by a moderator: Jun 1, 2008
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    mhhhhh jama?

    na huyu aliyepost ni yupi?

    [​IMG]
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ............?!
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona umetuweka roho juu? sasa wewe ni nani na ilikuwaje akapigwa risasi? na wapi?
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    May 31, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Waheshimiwa... hizi ni habari za kushtusha sana...
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bora afe hasaa!
    R.I.P
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Lakini.......!
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mpende adui yako kama nafsi yako.....!
    ombea adui zako maisha marefu ili waone mafanikio yako....!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    May 31, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    tusikurupuke kupuuzia...
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii kitu imetokea eneo gani(Muungwana anapenda sana kwenda S.W.A.T na Bankhead).....car jacking, robbery, drive by, fumanizi au?

    Kuna uhusiano wowote na tukio hili
    [​IMG]
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    nini maana ya user name?
    nini nafasi ya password

    amefariki lakini kawahi kutuma posti yake hapa...
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    May 31, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Habari zinazoingia sasa hivi ni kwamba Bwana Nyani Ngabu alikuwa kwenye starehe na rafiki zake watatu wa kike ktk eneo la Camp Creek Market Place, ukatokea ugomvi kati ya mmoja wa madada aliokuwa nao na mtu ambaye identity yake haijatambulika. Kama ilivyo kawaida ya ndugu yetu Nyani Ngabu, hakuweza kuvumilia na akaingilia kati ugomvi huo........
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    May 31, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu usipuuzie hata kidogo habari hizi......Mimi ni ndugu yake wa karibu sana...
     
  15. M

    Mkandara Verified User

    #15
    May 31, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Aaaah kumbe kafa kimapenzi?...
    Wewe ndugu yake! mkuu huwezi kutumia signature ya ndugu yako aliyekufa unless wewe mwenyewe ni fisadi wa JF..kwa nini usitumie jina lako mwenyewe mbona unapenda kudandia migongoni..
     
  16. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I'm on it like a wet paint....
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    May 31, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako, Nyani Ngabu mara zote huwa ame log in. Hata wewe ukifika kwenye makazi yake na kutumia moja ya lap top zake unaweza kubandika kwa kutumia jina lake.....
     
  18. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    leo 40 ya ya al-marhum brother DITO.mola amlaze mahali pema peponi.
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa wewe ndugu yake wa karibu baada kufatilia hali yake na kujua hatima yake unatuletea break news?

    mie nnamuamini nyani ngabu ni mtu makini sasa sijui huyu anaeandika just amepata vipi password au sijui mwenyewe yuko ktk hali tusioifahamu.

    ila tusubiri wakati utaweka mambo yote wazi
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    May 31, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kama mwanachama mwingine ameenda nyumbani kwake.. na kukuta jamaa ka log in na yeeye akaamua kupost tu badala ya kusubiri kujiandikisha itakuwaje? Miye niko open minded... na ninafuatilia lakini sasa hivi sipuuzii jambo lolote kwani wanadamu tunauwezo wa mambo mengi sana.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...