Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyani na Sokwe !

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Domhome, Apr 22, 2011.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Katika shule moja mkoani Tanga katika darasa fulani kulitokea mwanafunzi mmoja kuwa mkorofi sana. Yeye katika kila orodha ya wanafunzi watukutu huwa hakosekani. Siku moja baada ya kufanya ukorofi wake alikutana na Mwalimu uso kwa uso na mambo yakawa hivi:
    Mwalimu: Wewe nyani njoo hapa
    Mwanafunzi: Ndiyo nakuja
    Mwalimu: Jina lako nani?
    Mwanafunzi: Samahani sana Mwalimu sisi manyani kwetu hatupewi majina sijui nyie masokwe!

    Baada ya kujibiwa hivyo tena mbele ya kundi la Wanafunzi, Mwalimu akawa hana hata hamu ya kumuona Mwanafunzi huyo tokea siku hiyo.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kumbe mwalimu alikuwa ni sokwe
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwalimu chizi na mwanafunzi mwehu
     
  4. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ticha kapatikana
     
Loading...