Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyani amkojolea Rais

Discussion in 'International Forum' started by Iga, Jun 25, 2009.

  1. I

    Iga Senior Member

    #1
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ILIKUWA ni ya mwaka pale nyani aliyepanda juu ya mti kama vile anataka kuona na kusikia vizuri zaidi alipomkojolea Rais Banda (mpya) wa Malawi pale Ikulu, Lusaka.

    Rais huyo alikuwa akizungumza na waandishi wa habari na kutokana na hali ya hewa kuwa nzuri siku hiyo aliamua wakae bustanini nje, chini ya mti aliokuja kuukwea nyani huyo ambaye ni mmoja wa wakazi wa bustani ya Ikulu.

    Rais alipokojolewa alikuwa akidhalilisha demokrasia na upinzani na kumshambulia moja kwa moja mpinzani wake mkuu, Bw. Sarta.

    Baada ya kujifuta mikojo ya nyani huyo Rais huyo alisikika akiahidi kuwa atamzawadiwa Sarta nyani huyo.

    Pamoja na yeye kusema kwamba mkojo huu ni ishara ya neema na baraka zitakazofuata baadaye wengi wanaamini nyani huyo amesaidia kuwakumbusha viongozi wetu kuwa wasidharau upinzani na dharau yao inaweza ikatuumiza wengi.

    Bw. Sarta hakupatikana na waandishi hao ili atoe maoni yake kuhusu oga ya mwaka ya Rais Banda. Hatuelewi kama mwandishi wa BBC huko Lusaka aliweza kupata picha ya muogo huo au la. Pengine kina Ngahyoma na Majura kwa kutumia intercom na Zambia wanaweza kutupasha zaidi.

    Habari hizi zipo mtandaoni kwenye website ya Network Afrika asubuhi ya leo.
    Kuwa na subira maana inaelekea kila mtu duniani anataka kuisoma habari hiyo na inachukua muda kushuka na kufunguka.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kwa kweli nimecheka sana nilipoiona sky leo asubuhi, rais alikuwa anaongea kwa nyumba akatokea huyo nyani akamgusa rais jamaa akastuka alipomuona kama ni nyani akaanza kucheka kutoa comment kuhusu huyo nyani, nyani akapanda juu ya mti wakati rais anaendelea kucheka akashusha hivyo vitu ni balaa.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,545
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Ahhahaha hajawazoeaa waliotangulia wameshawazoea...yeye ni mgeni nyani hawamjuiii
     
  4. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ili kuweka kumbukumbu vizuri Banda ni rais wa Zambia na si Malawi.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du nilikuwa sijaistukia hii Malawi, Lusaka kwa kweli hii imevunja rekodi.
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bonge la mchapio!
     
  7. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilidhani muungwana wetu...dah
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Angemkojolea Mtu kama Obama akione cha mtema kuni. Jamaa asingemkawiza kama alivyomwdhibu yule inzi..

    LOL!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 25, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,043
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaha....thats whats up
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
     
  11. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ulitaka amuombe ruhusa nyani ili (rais) akojolewe? Wewe ukipita road kunguru akakuchafua, huwa unakuwa umemuomba ruhusa?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Niliposoma mara ya kwanza nilihisi labda ni yule member wa JF mwenye Jina la Nyani Ngabu...ala kumbe ni Nyani Mnyama pet wa Ikulu kwi kwi kwi
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wewe sinkala vipi, kwa hiyo wewe kukojolewa unachukulia poa tu? du hata kuchafuliwa pia hujali?
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mbona mwenzako kakojolewa na kanyamaza Bwana? Ungekuwa wewe uliyekojolewa, ina maana ungejiua?
     
  15. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hi ni ajali tu iliyompata rais banda kama zilivyo ajali zingine zozote hakuna cha ajabu hapo
     
Loading...